Jump to content

มีมหาลัยรัฐบาลที่ไหนให้กะเทยแต่งหญิงมั่งค่ะ????

• Please log in to reply
26 replies to this topic

#1 hisonomoney

hisonomoney

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 23 May 2008 - 11:08 PM

พี่ๆคนไหนทราบข้อมูล ช่วยบอกหน่อยนะคะ

เพราะตอนนี้ใกล้จบม. 6 แล้วละค่ะ

อยากเรียนมหาลัยรัฐบาล

แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่ามีที่ไหนเค้าให้แต่งหญิงมั่งอ่ะค่ะ

huh.gif huh.gif

#2 boom_eyejung

boom_eyejung

สมาชิก...ขาจร

• Guests

Posted 28 May 2008 - 01:20 PM

ราชมงคลที่ผมเรียนก็เห็นมีแต่งได้นี้ แต่ตอนสอบต้องให้ถูกระเบียบ ส่วนใหญ่อยุ่ที่ตัวอาจารย์ผู้สอนรายวิชาด้วย laugh.gif laugh.gif laugh.gif

#3 Lady_Moonlight

Lady_Moonlight

แฟนพันธ์แท้ Vol.2

• Missladyboys_Team

Posted 28 May 2008 - 01:23 PM

น้องบูม แต่ง ญ ไปเรียนเหรอ คิคิ

#4 cheer

cheer

• Interests:ชอบการประกวดมากๆๆ แต่ไม่เคยขึ้นเลย

Posted 28 May 2008 - 01:28 PM

มหาวิทยาลัย ราชภักสวนสุนันทาค่ะ แต่งได้สบาย
เราเรียนสวนนัน ยังใส่ไปเรียนเลย

#5 hisonomoney

hisonomoney

Posted 29 May 2008 - 08:38 PM

ขอบจายพี่ๆทู้กคนรุยยจ้าา

อิอิ

#6 aomsiam

aomsiam

ฝ่ายข้อมูล Missladyboys.com

Posted 31 May 2008 - 05:21 PM

เรื่องเยอะนะค่ะ ไม่น่ากีดกันๆเลย

#7 pk4u2

pk4u2

ยัง . . . . ฉันยังไม่ตาย

• VIP

Posted 30 June 2008 - 11:44 AM

ราชภัฏสวนดุสิตก็ให้แต่งครับ

แต่ว่าต้องแต่งให้เรียบร้อยถูกกฏคณะและมหาวิทยาลัย

และก็สวนดุสิตมีประกวด มิสเลดี้เลดี้ เฟ้นหาสาวประเภท2 ที่สวยเริ่ดด้วยนะครับผม biggrin.gif

สูงสง่าค้ำโลกา โฉมงามเหนือบุปผาทั้งมวล PK4U2

#8 ^Tuck^

^Tuck^

Posted 01 July 2008 - 05:03 PM

อุ๊ย
มีผู้ชายมาตอบเยอะเชียว
อะอะ สรุปว่าเราอยากใส่อันไหนสบายใจก็ใส่ค่ะ
เชิ่ด คิๆๆ

#9 kiwi

kiwi

Posted 02 July 2008 - 04:30 AM

จุฬาที่กีวี่เรียนแต่ง ญ ไม่ได้ค่ะ
แค่ไว้ผมยาวหรือทำสีผมหรือเสื้อหลุดออกจากกางเกงนิดเดียว
ก็โดนยึดบัตรนิสิตแระหักคะแนนความประพฤติแระค่ะ sad.gif
แระถ้ากะเทยคนไหนมีหน้าอกจะถูกห้ามรับปริญญาด้วยคร่ะ ...Strict มากมาย

ส่วนมธ. เพื่อนที่อยู่ธรรมศาสตร์บอกว่าแต่ง ญ ได้ แระถ้าแปลงเพศแล้ว สามารถทำเรื่องไปอยู่หอ ญ ได้ด้วยค่ะ cool.gif

#10 ][-Tud-][-Inw-][

][-Tud-][-Inw-][

• VIP

Posted 04 July 2008 - 06:01 PM

เจ เจ้ เรียน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ แตง่ได้สบายค่ะ แต่ก้อต้องเรียบร้อยนะคะ มิงั้นคงโดนว่าเปนแน่

#11 hisonomoney

hisonomoney

Posted 04 July 2008 - 09:43 PM

จุฬาจัยร้ายยยยย

แงๆๆๆ

#12 nutty

nutty

สมาชิก...ขาประจำ

• Interests:ความสวยและการประกวด

Posted 05 July 2008 - 06:14 PM

ดูเหมือนว่า

มศว. แต่งได้ค่ะ

มีรุ่นพี่เรียนอยู่

เล่าให้ฝังง่าค่ะ

#13 26331

26331

Posted 14 August 2008 - 06:25 PM

แม่ฟ้าหลวง
แต่งมะได้อ่ะ
เหอะๆ

#14 RODMAY

RODMAY

• Interests:about ladyboys ^^

Posted 22 August 2008 - 09:55 PM

อุ้ยย มศว.ได้ด้วยหรอคะเนี่ย ดีจัง

#15 movement

movement

Posted 28 August 2008 - 05:03 AM

ขิด้วย มใขอนแก่นแต่งได้ แต่ตอนสอบต้องใส่ชุดผู้ชาย

มีครั้งนึงเพือนเรา

เป็นสาวสาวนะ มี หน้าอกครบ

ใส่ชุดผู้ชายไปสอบ อาจารย์ ไม่ให้เข้าห้องสอบซะงั้น

อาจารย์บอกว่าเป็นนักศึกษาหยฺงห้ามใส่กางเกงเข้าสอบคร้าบ

ฮายกห้องเลย

#16 toffe

toffe

Posted 18 December 2008 - 09:04 PM

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ ศุนย์วาสุกรี อยุธยา สามารถแต่งหญิงได้นะค๊ะ
แล้วถ้าแต่งแล้วจะมาแต่งชายอีกไม่ได้นะค๊ะ และสามารถแต่งเข้าห้องสอบ และเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรได้ด้วยนะค๊ะ
แต่มีข้อแม้ว่าต้องถูกต้องตามระเบียบมหาวิทยาลัยแปะ
ยิ่งถ้าแต่งได้เรียบร้อบกว่าผู้หญิงนะค๊ะจะได้รับการยกย่องเลยนะค๊ะ
กระโปรงห้ามสั้นเลยเด็ดขาดเพราะที่นี่เน้นมากมากๆ ค๊ะ

#17 ^Tuck^

^Tuck^

Posted 23 December 2008 - 03:02 PM

มานั่งนึกดู จนถึงวันนี้ ที่ดิชั้น ผ่านการรับปริญญามา
สิ่งสำคัญที่สุด มันอยู่เราจะตั้งใจเรียนมากน้อยแค่ไหนนะค่ะ

โดยส่วนตัวแล้ว ตอนรับปริญญา ดิชั้นเองก็ต้องใส่สูทขึ้นรับพระราชทานปริญญาบัตร

มองกันที่ ความรู้สติปัญญาจะดีกว่านะจ๊ะ น้องๆ

#18 shananya

shananya

Posted 27 December 2008 - 08:18 PM

ม. กรุงเทพ แต่งได้ไหมคะ

#19 ][-Tud-][-Inw-][

][-Tud-][-Inw-][

• VIP

Posted 30 December 2008 - 01:39 AM

QUOTE(shananya @ Dec 27 2008, 08:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ม. กรุงเทพ แต่งได้ไหมคะ

มหาลัยเอกชนแต่งได้ทุกที่เลยค่ะ จะเข้มหน่อยก้เปนพวกมหาลัยรัฐซะส่วนมาก

#20 GieCM

GieCM

• VIP

Posted 22 February 2009 - 12:49 PM

เมื่อก่อนเรืยนที่มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่ก็แต่งได้นะค่ะแต่อาจารย์ขอให้ถูกระเบียบและเรียบร้อยค่ะถ้าเราประพฤติตัวดีก็ไม่มีปัญหาค่ะ ส่วนตอนรับปริญญาบัตรสามารถแต่งหญิงได้แต่ให้เนียบที่สุดค่ะเพราะจบแล้วปี 2549

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users