Jump to content

เปิดเผยตัวเองครั้งแรก อยากปรึกษาเรื่องการเทคยาคะ

เทคยา เซ็ก

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 nongbelly

nongbelly

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 17 January 2015 - 03:25 PM

10346464_879867928722231_893141779792126

คือปัจจุบันอายุ 28 แล้ว เคยใช้ชีวิตแบบแมนแท้มาโดยตลอด แต่ชอบแต่งหญิงในห้องเป็นบางโอกาสตั้งแต่เด็ก และมีแฟนเป็นผู้หญิงด้วยคะ แต่มันก็รู้ในใจนะว่าเราน่ะจริงๆอยากเป็นหญิงตั้งแต่เด็ก

คือตอนอยู่ประถมเห็นเพื่อนผู้หญิงแต่งตัวน่ารักๆ ทำผมให้กัน เราก็อยากทำมั้ง อยากจะน่ารักแบบเขามั่ง อยากเป็นผู้หญิงน่ารักเรียบร้อย เป็นแม่บ้านแม่เรือน มีความฝันว่าอยากไปเป็นแม่บ้านให้ใครสักคนที่รักเราจริงๆ ในแบบที่เราเป็น แต่เราไม่กล้าแสดงความต้องการของเราออกมาเพราะกลัวถูกล้อและที่บ้านจะรับไม่ได้ เลยเก็บมันไว้โดยตลอดมาแอบระบายโดยการแต่งหญิงในห้องคนเดียว แต่เราก็เหงาอ่ะอยากมีใครสักคนที่จะเข้าใจเรา (คือเราไม่ชอบผู้ชายคะ เพราะเราบอกตรงๆไม่ชอบนิสัยแบบผู้ชายๆเลย) เราก็มีแฟนเป็นผู้หญิงมาแล้วสองคน เคยบอกไปแล้วเขารับไม่ได้ เลยเลิกกันไป

แต่แฟนคนปัจจุบันนี่คือคบกันมาสองปีแล้ว ตอนจีบเขาเราก็ตัดสินใจบอกเขาตั้งแต่แรกเลยว่าเราชอบแต่งหญิงนะ แต่แต่งอยู่แต่ในห้อง เขาก็โอเคนะ ซึ่งตรงนี้เองที่ทำให้เราเองรู้สึกว่าในที่สุดก็ได้เจอจนได้คนที่รักเราในสิ่งที่เราเป็นจริงๆ ซึ่งตลอดเวลาที่คบกันมาเราก็มีความสุขกันมากเลย เค้าจับเราแต่งตัวพาไปซื้อชุดให้ ทำผมให้กับเราด้วย เราก็ทำตัวเป็นแม่บ้านที่ดีคะ ทำอาหารให้เขากิน ทำงานบ้าน ทำความสะอาดห้องให้ ซักผ้าให้ คอยนวดเวลาที่เขาเหนื่อยกลับมา เวลามี Sex ก็คือเขาอยู่ด้านบนตลอดคะ ให้เขาเป็นที่ระบายอารมณ์ของเขา แต่เราก็ไม่ปล่อยใส่เขา ให้เขาทำให้เสร็จ แล้วเราก็มาใช้มือต่อตลอด ซึ่งเราทั้งสองก็มีความสุขมากคะ อยู่กันสองปีไม่เคยทะเลาะกันเลย มีแค่พลัดกันงอนบ้างนิดหน่อยแต่ก็ไม่เกินชั่วโมง

เวลาออกนอกห้องนี่เราแมนมาก เล่นเกมส์ กินเหล้า ดูดบุหรี่ ขับรถเร็ว เสียงดัง อารมณ์ร้อน แต่พอกลับเข้าห้องนี่เป็นคนละคนเลยแต่เรารู้สึกมีความสุขเวลาที่ได้ใช้ชีวิตแบบผู้หญิงมากกว่า เพราะบางครั้งรู้สึกเวลาที่อยู่กับเขาในห้องนี่เหมือนเวลามันผ่านไปเร็วมาก เรานี่แอบร้องไห้เลยเวลาต้องออกไปข้างนอกต้องกลับไปเป็นแมนอีกครั้ง

จนวันนึงเราก็เลยถามกับแฟนว่าจะเป็นไรไหมถ้าเราจะเป็นผู้หญิงตลอดเวลาไม่ว่าจะนอกห้องหรือในห้อง ใช้ชีวิตแบบเลสเบี้ยนกัน ซึ่งเขาก็โอเคค่ะ แต่เขาขออย่างนึงคืออย่าตัดงูทิ้งได้ไหม ซึ่งเราก็โอเคนะเพราะถึงจะมีงูหรือไม่มีงู แต่ให้เราได้ใช้ชีวิตเป็นหญฺิงดูแลคนที่เรารักตลอดเวลาก็โอเคแล้ว เราก็เลยเริ่มดูแลตัวเองมากขึ้นแว๊กขน ทาครีม กินอาหารบำรุงไรงี้ ซึ่งมันก็โอเคดูเป็นหญิงขึ้นในระดับนึงอ่ะค่ะ (เพราะตัวเองหน้าค่อนข้างหวานอยู่แล้ว) เลยกล้าแต่งออกไปเที่ยวกับแฟนข้างนอก ไปซื้อของด้วยกัน ไปเลือกเสื้อผ้าด้วยกัน แต่บางครั้งมันก็รู้สึกไม่ค่อยมั่นใจอยู่ดีกลัวตัวเองจะดูเหมือนผู้ชายไป เพราะปกติรูขุมขนก็กว้าง แถมขนดำเส้นใหญ่แถมเยอะด้วยต้องแว๊คกับโกนบ่อยมาก เลยคิดจะเทคยาคุมดูคะ เลยไปหาข้อมูลดูพบว่า มันมีผลข้างเคียงทำให้งูไม่แข็งด้วย คือเรากลัวงูเรามันจะไม่แข็งคะ ไม่ใช่เพื่อความสุขของเรานะ แต่เป็นความสุขของแฟนคะกลัวจะเป็นที่ระบายให้แฟนไม่ได้     

เลยอยากจะถามคะว่า

1. มียาตัวไหนไหมที่กินแล้วงูยังแข็งได้อยู่ แต่ช่วยลดขน แล้วผิวเนียน หรือยังไงก็ได้ให้ดูเป็นหญิงมากขึ้น นมจะใหญ่หรือไม่ใหญ่ก็ได้

2. ถ้ากรณีที่ไม่มียาที่กินแล้วสวยแต่งูยังตื่นได้นี่ ไปใช้พวก Sex Toy พวกดิลโด้ แท่งสั่นแทนงูจริงนี่มันจะความรู้สึกเหมือนกันไหมคะ

กราบขอบคุณล่วงหน้านะคะ

#2 nanniemon

nanniemon

Posted 25 February 2015 - 02:14 PM

คล้ายๆ เราเลยค่ะ เรา 35 แล้วก็ยังไม่ได้เปิดเผย แต่ไว้ผมมา เกือบสิบปี เพิ่งตัดค่ะ ยิ่งนานวันยิ่งอึดอัด จะแก่อยู่แล้วยังไม่ได้เป้นสาวเลย ที่บ้านก็ไม่เข้าใจไม่ยอมรับค่ะ แต่เราไม่มีแฟนไม่คู่นะ ดีใจด้วยนะคะ ที่เจอคนที่เข้าใจ เราก็เป็นเลสเบี้ยนเหมือนกันค่ะ เราไม่ชอบผู้ชายเพราะใช้ชีวิตเป็นผู้ชายเต็มตัวมาตลอดรู้เห็นนิสัยมาเหมือนกันน่ะค่ะ เลยแหยงๆ ถึงแม้จะชอบอวัยวะเพศชาย และเราก้อมีของเทียมไว้ใช้อ่ะนะคะ

อ้อเรายังบริสุทธิ์อยู่ค่ะ แค่เป็นเมียมะเขือยาวกับของเทียมค่ะ 55+

#3 pinn

pinn

Posted 05 April 2015 - 11:01 PM

คือตอนนี้เราก็กำลังประสบปัญหาเดียวกับ จขกท

กลับมาเทคยาอีกครั้ง ทั้งๆที่มี plan ขอแฟนสาวแต่งงาน

แต่ลึกๆยังไงก็ยังอยาก สวยน่ารักแบบสาวๆ แต่ก็ชอบแต่สาวๆ อีกเช่นกัน

ยังไงทั้ง จขกท และ คห 1 ถ้าได้กลับมาอ่านกระทู้ ลองแอด fb มาคุยกันได้นะ

pinn jaksupattanakarn ^^

แก้ไข ลืมตอบคำถาม

1. ใช้ยากลุ่ม estrogen น่าจะส่งเสริมเรื่อง secondary female sex characteristic ได้ระดับหนึ่งโดยที่กด ฮอร์โมนเพศชายไม่มาก

หรือ ใช้กลุ่ม oral contraceptive pill (estrogen+progesterone) ก็เลือกตัวที่มีฤทธิ anti androgen น้อยๆ ก็น่าจะพอไหวนะ

แต่ที่หลีกเลี่ยงน่าจะเป็น กลุ่ม Androcur, Aldactone ( Anti-androgen )

2. ไม่มีประสบการณ์ใช้ sextoy นะ แต่คิดว่าไม่เหมือน แต่ขึ้นอยู่กับแฟนคุณอีกทีด้วยนะว่าเค้าโอเคมั้ย

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users