Jump to content

- - - - -

คลิปวีดีโอ - การประกวด ALCAZAR LIP SYNC 2009 รอบรองชนะเลิศ 18 และ 20 สิงหาคม 2552

• Please log in to reply
5 replies to this topic

#1 Off Naomi

Off Naomi

ผู้สื่อข่าว/ช่างภาพ Missladyboys.com

• Missladyboys_Team

Posted 23 August 2009 - 03:43 AM

คลิปวีดีโอการประกวด

ALCAZAR LIPSYNC CONTEST 2009

รอบคัดเลือก 18 และ 20 สิงหาคม 2552

name="allowFullScreen" value="true">

#2 Off Naomi

Off Naomi

ผู้สื่อข่าว/ช่างภาพ Missladyboys.com

Posted 23 August 2009 - 03:49 AM

ร่วมโหวตรางวัล

POPPULAR VOTE BY MISSLADYBOYS.COM

ในการประกวด ALCAZAR LIPSYNC CONTEST 2009

พิมพ์ MC เว้นวรรค ตามด้วยรหัสของผู้ที่คุณชื่นชอบ

แล้วส่งมาที่ 4689123

ตัวอย่าง

MC ACZ0 แล้วส่งมาที่ 4689123

รางวัลสำหรับตำแหน่ง POPPULAR VOTE BY MISSLADYBOYS.COM

บัตรกำนัลจากประตูน้ำโพลีคลีนิค 30000 บาท

บัตรกำนัลจากคลีนิคแพทย์สมชาย

TROPHY Missladyboys.com

ของที่ระลึกจาก MISSLADYBOYS.COM

รางวัลสำหรับผู้ร่วมโหวตตำแหน่ง POPPULAR VOTE BY MISSLADYBOYS.COM

บัตรกำนัลจากประตูน้ำโพลีคลีนิค 5000 บาท 1 รางวัล

บัตรกำนัลจากคลีนิคแพทย์สมชาย 2 รางวัล

ของที่ระลึกจาก MISSLADYBOYS.COM 7 รางวัล

#3 paradize

paradize

สมาชิก...ขาประจำ

Posted 23 August 2009 - 06:32 PM

สุดยอดมากครับ ขอปรบมือให้กับรอบนี้จริง ๆ นี้ขนาดแค่รอบรอง !

ก่อนอื่นขอบอกเลยว่า กำลังคิดอยู่ว่า ไม่เห็นมีใครจะเอาวัฒนธรรมไทยมาทำโชว์สักคน แล้วก็มาเจอ acz17 ทำได้ดีมากครับ เพลงก็ตัดต่อดีครับ เพลงนี้ผมก็เคยใช้ทำการแสดงเมื่อหลายปีก่อน
รอบนี้เค้าเล่นแปลก ใหม่ ใหญ่ ดัง กันทุกคน ฉากและชุดก็ดีมาก และที่สำคัญนักแสดงสมทบ เต็มที่ทุกคนจริง ๆ แม้คนนึงจะเล่นหลายโชว์ แต่ก็เต็มที่ให้กับทุก ๆ โชว์

12 สนุกมากครับ ดูแล้วหัวเราะตามเลย 17 ภาพรวมสวยมากครับ แต่ถ้าไม่นับฉากที่พร้อมแล้ว ก็เหมือนกับเวลาผมทำการแสดงวันกีฬาสีให้โรงรียนเลยครับเพราะผมชอบทำแนวไทยโมเดิร์น 6 มาทั้งพี่น้อง เพราะมีพัดทำให้ดูพริ้วไหวมาก ๆ

7 น่าสงสารมาก คงจะเจ็บน่าดูเต็มที่จริง ๆ ครับ 8 ก็ไม่แพ้กัน แต่ยังดราม่าสู้เบอร์ที่ติดกันไม่ได้เลยเห็นข้อเปรียบเทียบ 4 คุณหน่อยเล่นได้อารมณ์มาก แต่นักแสดงสมทบยังสู้อีกสองเบอร์ข้างต้นไม่ได้ครับ

11 เอามาจาก MIQ แต่ก็ทำตลกดีตอนท้าย ครับ 2 เดาตอนจบได้ แต่สนุกมาก ๆ จริง ๆ ครับ 14 อีกนิดนะครับ

คนอื่น ๆ ก็ดีทีเดียวครับ แต่บางคนก็ดูด้อยไปเลยถ้ามองภาพรวม เพราะบางคนก็ไม่มีฉาก ไม่มีนักแสดงสมทบ เล่นเดี่ยว ๆ ก็เลยดูด้อยไปเลย
ขอบคุณคุณออฟและทีมงานมาก ๆ ครับ

#4 tinnie

tinnie

สมาชิก...ขาจร

Posted 24 August 2009 - 06:56 PM

ชอบ acz7 ค่ะ แรงมากกกกกกกกก

เหมือนตบกันจิงๆๆเรยอ่ะค่ะ

ดูตอนแรกแอบอึ้งนิดนึง

acz17 ดูอลังดีค่ะ โชว์่เก๋ดีค่ะ

#5 babara_bb

babara_bb

ฝ่ายข้อมูล Missladyboys.com

Posted 26 August 2009 - 12:22 AM

ขอบคุณสำหรับข่าวสารการประกวดนะคาบ
acz 9 แมงมุมเปรี้ยวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

#6 Unangobowergo

Unangobowergo

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 24 July 2011 - 07:34 AM

I advise to you to come on a site where there is a lot of information on a theme interesting you. Will not regret.

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users