Jump to content

ทัวร์พัทยา เมืองคาบาเร่ต์ ปี 1 กับ Missladyboys

• Please log in to reply
28 replies to this topic

#1 Missladyboys_Team

Missladyboys_Team

แฟนพันธ์แท้ Vol.1

• Missladyboys_Team

Posted 15 August 2008 - 05:40 PM

<span style='font-size:21pt;line-height:100%'>กิจกรรมวันเดินทาง และกิจกรรมการท่องเที่ยว</span>

<span style='font-size:14pt;line-height:100%'>? รถออกจาก ร้าน G Star รัชดาสุดซอย 8 .เวลา 10:00 น.
? แวะให้อาหารลิง และกราบไหว้เจ้าแม่สามมุข และเขาสามมุข
? ไหว้ และ จุดประทัด สักการะ กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์
? เยี่ยมชมการแสดง และว่ายน้ำในบ่อจระเข้ (ถ้าอยากลงไปว่าย) ณ สวนเสือ ศรีราชา
? ทานอาหารเย็นแบบ บรรยากาศเป็นกันเอง ณ เกาะลอย ศรีราชา
</span>

<span style='font-size:21pt;line-height:100%'>กิจกรรมทัวร์ คาบาเร่ต์โชว์ พัทยา</span>

<span style='font-size:14pt;line-height:100%'>? ชมสุดยอดแม่แบบคาบาเร่ต์ไทย ทิฟฟานี่ โชว์ ณ โรงละครทิฟฟานี่
? ชมการแสดงอัลคาซ่าร์คาบาเร่ต์โชว์ ณ อัลคาซ่าร์เธียเตอร์
? ชมการประกวด อัลคาซ่าร์ ลิปซิงค์คอนเทสต์ รอบชิงชนะเลิศ
ACZ Lipsync Contest 2008
</span>

<span style='font-size:21pt;line-height:100%'>วัน/เวลาการเดินทาง กำหนดแน่นอนแล้ว</span>

<span style='font-size:14pt;line-height:100%'>? วันศุกร์ที่ 19 กันยายน 2551
? เวลา 10:00 น. พร้อมกันที่ ร้าน G-Star รัชดาสุดซอย 8
(กรุณามาก่อนเวลานะคะ เพื่อละลายพฤติกรรมกันก่อนค่ะ)
</span>

<span style='font-size:21pt;line-height:100%'>ราคาทัวร์ทริปนี้</span>

<span style='font-size:14pt;line-height:100%'>? รวมทั้งสิ้นประมาณ 999 บาท บวก/ลบ ไม่เกิน 100 บาท</span>

<span style='font-size:14pt;line-height:100%'>ราคานี้รวมรายการ ดังต่อไปนี้

 บัตรเข้าชมอัลคาซ่าร์ (ที่นั่งที่เห็นเด่นชัดที่สุด ทั้งรอบการแสดง และรอบการประกวด)
 บัตรเข้าชมทิฟฟานี่
 ค่าเข้าชมสวนเสือ ศรีราชา
 ค่ารถเดินทาง ไป-กลับ
 ค่าดอกไม้ ธูปเทียน ไหว้เจ้าแม่สามมุข และ ไหว้กรมหลวงชุมพร
 ค่าอาหารเลี้ยงลิง
 ค่าอาหาร ณ เกาะลอย
</span>

<span style='font-size:25pt;line-height:100%'>สำรองที่นั่งได้ตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 31 สิงหาคม 2551 เท่านั้น

(ที่นั่งมีจำนวนจำกัดนะคะ)
</span>

<span style='font-size:16pt;line-height:100%'>รายชื่อผู้ร่วมเดินทางแน่นอน

alcazar_lover
babara_bb
ออฟ นาโอมิ
Lady_Moonlight
melisamaya
Purple_Tulip
The Star
aomsiam
</span>

อัพเดทข่าวสารทันใจ ผ่าน Iphone สดจากเวทีประกวด
พร้อมภาพชุดพิเศษที่มิได้เผยแพร่ทางเวปไซด์ ติดตามชมได้ที่

http://www.facebook.com/missladyboys

YOUTUBE BY MISSLADYBOYSCHANNEL
หากท่านมีปัญหาในการสมัคร ติดต่อได้ที่missladyboys@hotmail.com

#2 น้องคิวตุ้

น้องคิวตุ้

สมาชิก...ขาจร

• Interests:รักสุดชีวิตคือเธอ....ม่ายรู้ว่าเราจารักกัน นานเท่า ไร..แต่<br />รุ้ ว่า นัย จัย ดวง นี้ มีเธอ คนเดียว รัก หมด จัย .............<br />อัย เลิฟ ยู......

Posted 16 August 2008 - 02:42 PM

ไปกี่วันกี่คืนจ๊ะ ราคารวมแล้วประมาณเท่าไหร่เอ่ยขอแบบแน่นอนเลยนีจ๊ะ หนูอยากไปมากๆๆๆๆๆ

#3 Lady_Moonlight

แฟนพันธ์แท้ Vol.2

Posted 16 August 2008 - 03:01 PM

QUOTE(น้องคิวตุ้ @ Aug 16 2008, 02:42 PM)
ไปกี่วันกี่คืนจ๊ะ  ราคารวมแล้วประมาณเท่าไหร่เอ่ยขอแบบแน่นอนเลยนีจ๊ะ  หนูอยากไปมากๆๆๆๆๆ

ราคาตามที่แจ้งไปค่ะ 999 +- ไม่เกิน 100 บาท

ส่วนวันที่ก็แจ้งตามรายละเอียดค่ะ

วันเดียวนะคะ

วันเสาร์ที่ 13 กันยายน 2551

ไปกลับไม่มีค้างคืนค่ะ

#4 babara_bb

babara_bb

ฝ่ายข้อมูล Missladyboys.com

Posted 16 August 2008 - 05:33 PM

อยากให้ทุกท่านที่รักการโชว์ไปเยอะๆๆนะค่ะ..............

#5 somying_daorai

somying_daorai

Miss Somying Daorai 2008

• Moderator_Teams
  • Interests:วาไรตี้ ความงาม ข่าวคราวแวดวง สาวประเภทสอง และการประกวดสาวประเภทสอง วงการคาบาเร่ต์โชว์

Posted 16 August 2008 - 09:41 PM

อยากไปจังเลยค่ะ แต่ยังไม่รู้เลยว่าว่างรึป่าว คริคริ

images by free.in.th

#6 paradize

paradize

MLBS Team

• Admin

Posted 17 August 2008 - 12:06 AM

กิจกรรมดี ๆ มิสเลดี้บอยมีมาให้เสมอเลยนะคับ .

ไม่ได้ไปคับ แต่เข้ามาแสดงความยินดีกับสมาชิกที่จะได้ไปดูทิฟฟานี้และอัลคาซ่าร์ตามคำขอกันแล้ว
รอมานาน อิอิ

ถ่ายรูปมาฝากกันด้วยนะคับพี่ ๆ

#7 Miss_Barbie

Miss_Barbie

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 17 August 2008 - 01:00 PM

เที่ยวกันให้สนุก นะคะ

#8 Miss_Barbie

Miss_Barbie

Posted 17 August 2008 - 01:01 PM

เที่ยวกันให้สนุก นะคะ

#9 bestfriend_922

bestfriend_922

สมาชิก...ขาจร

Posted 17 August 2008 - 08:08 PM

น่าสนใจดีงะ ราคาไม่แพง แถมยังได้เที่ยวตั้งหลายที่ แต่สงสัยว่า จะมีเวลาพอที่จะดูโชว์หรอครับ ไหนจะดูโชว์ทิฟฟานี่ ไหนจะดูโชว์ของอัลคาซาร์ อีก เฮ้อๆ แต่จะเก็บเอาไว้พิจารณานะครับ เพราะตั้งใจอยู่แล้วว่า จะต้องมีสักครั้งที่จะได้ไปนั่งดูในโรงละครสุดยอดนางโชว์ที่มีระดับสูงสุดของประเทศไทยแบบนี้ [/SIZE]

#10 Lady_Moonlight

Posted 18 August 2008 - 09:25 AM

เราเที่ยวกันตอนเช้าอ่ะค่ะ

ส่วนตกเย็น ๆ ค่ำ ๆ ก็ไปดูทิฟฟานี่ ก่อนรอบแรก

แล้วก็ต่อดูโชว์ อัลคาซ่าร์

จากนั้น ก็ดูการประกวดต่อไปเลยจ้า

ไปกันเยอะ ๆ นะคะ (อิชั้นยังไม่ได้ลางานเลย ฮ่าๆๆๆๆ)

#11 paradisco

paradisco

Posted 18 August 2008 - 07:56 PM

กรี๊ดๆๆ อยากไปมากๆๆ..ค่า
เสียดายอ่า ไม่ว่าง sad.gif

#12 joanna69

joanna69

Posted 19 August 2008 - 10:59 AM

อยากไปจังเลยแต่เปลี่ยนวันแล้วเป้นวันอังคารเลยอดไปเลยอะเสียใจมากๆๆๆเลยอะ

#13 Lady_Moonlight

Posted 19 August 2008 - 11:57 AM

กรำ เปลี่ยนวันแระเหรอ

สงสัยจะอดเหมือนกันงานนี้

วันอังคาร ขอตัวนะคะทีมงานขา

ฮ่าๆๆๆๆๆ Lady_MoonLighT พุ่งมิได้ - -"

#14 Lady_Moonlight

Posted 19 August 2008 - 12:00 PM

วันผิดป่าว 19 กันยา มันวันศุกร์นิ

งง พี่ออฟ อะไรยังงัย !!

แต่วันศุกร์ก็ไปไม่ได้อยู่ดี เพราะวันเสาร์ทำงาน ลาไม่ได้ เฮ้อ - -"

#15 แตงโม

แตงโม

เจ้หวี มาดามบางนา

• VIP

Posted 19 August 2008 - 08:00 PM

น่าสนใจมาก เดี๋ยวชวนเพื่อนสาว พี่สาวและลูกสาวก่อน

http://www.dddwedding.com/

#16 mony

mony

Posted 20 August 2008 - 02:00 AM

สำรองที่นั่งได้ที่ไหนค่ะ[B][SIZE=14][COLOR=purple]

#17 mony

mony

Posted 20 August 2008 - 02:02 AM

[SIZE=14][B]อยากไปมากค่ะ สำรองที่นั่งได้ยังไงที่ไหน ช่วยบอกด้วยค่ะ หวังว่ายังคงไม่เต็มนะค่ะ

#18 แตงโม

แตงโม

เจ้หวี มาดามบางนา

• VIP

Posted 20 August 2008 - 09:12 AM

จองค่ะจอง
ติดต่อกลับด้วยนะค่ะ

http://www.dddwedding.com/

#19 joanna69

joanna69

Posted 21 August 2008 - 09:19 AM

ถ้าเป็นวันเสาร์นะจะไปได้สบายเลยเลยค่ะ

#20 Lady_Moonlight

Posted 21 August 2008 - 10:44 AM

แลดูจะไม่มีใครไป ยุบทัวร์ดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆ

(แล้วไปกันเองกรุบกริบ)

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users