Jump to content

อยากให้ผู้ชายที่ชอบกะเทยกล้าแสดงตัว

• Please log in to reply
148 replies to this topic

#61 toucha

toucha

สมาชิกหน้าใหม่

• Interests:สนใจตัวเอง คือการเป็นตัวของตัวเอง

Posted 16 May 2009 - 01:13 PM

she ใด ทำผะชายอกหัก เสียหมดเววววว rolleyes.gif

#62 nahmov

nahmov

Posted 25 May 2009 - 07:37 PM

[size="4"]ชอบกะเทยเหมือนกันคร๊าบ แวะมาคุยได้นครับ [/size]

#63 nahmov

nahmov

Posted 25 May 2009 - 07:38 PM

ชอบกะเทยคับบบบบ แวะมาคุยได้นะ

#64 ploypink

ploypink

• Interests:สนใจทุเรื่องเกี่ยวกับสาวประเภทสอง

Posted 25 May 2009 - 08:51 PM

มันก็ไม่อับจนหนทางเสมอไป เราครวหาแฟนที่เป็นเกย์ดีกว่าเพราะเราจะเข้าใจกันมากกว่า
และตัวเราต้องรับเข้าได้ด้วย แล้วเราก็จะมีความสุข
...........นะจ๊ะ rolleyes.gif

#65 nan

nan

Posted 29 May 2009 - 08:40 PM

rolleyes.gif เราก้อเป็นคนหนึ่งที่ชอบสาวสองน่ะ แต่ไม่ค่อยกล้าจีบน่ะ ใครสนใจก้อคุยกันทางเมล์ก้อได้นะ

#66 pongee

pongee

• Location:17/8 M.4 Soi Ekkachai34 Bangkhuntein Jomthong BKK 10150
  • Interests:i want real love but i think its hard to find, its tried to wait .

Posted 04 June 2009 - 05:42 PM

เป็นเพราะสังคมเรานั้นแหละ สังคมต่างประเทศก็เหมือนกันนะที่ว่ากว้างๆบางทีก็แคบกว่าของเรา

ความรักไม่เข้าใครออกใครหรอก

ขอแค่ความจริงใจ มองตากันเข้าใจ

เท่านั้นก็พอ

#67 pongee

pongee

• Location:17/8 M.4 Soi Ekkachai34 Bangkhuntein Jomthong BKK 10150
  • Interests:i want real love but i think its hard to find, its tried to wait .

Posted 04 June 2009 - 05:46 PM

งงๆ แค่อยากรู้ว่าเกย์กะกะเทยจะมาร่วมหอลงโลงด้วยกันได้เหรอ

ร้อยแปดเพศ+ปัญหานานาเพศ

มีไรคุยกันนะคะ

http://pongee-me.hi5.com

#68 Geisha

Geisha

Posted 16 June 2009 - 11:26 PM

ไม่อยาก เจอแค่ชอบ เฉยๆ

แล้วที่ สามารถ รักได้อ่ะค่ะมี หรือป่าว หุหุ

Love is all around
---------I believe that--------

#69 n_n555

n_n555

Posted 08 November 2009 - 04:43 AM

มีนะครับขอบอก บางครังไม่แสดงตัวก็มีอีกมาก

#70 n_n555

n_n555

Posted 08 November 2009 - 04:49 AM

สวัดดีครับ มายกมือนะครับ ก็ชอบสะอย่างนิ อิอิ อือแบบว่าเคยฝ่านมาแล้วนะครับ(ก็มีแฟนเป็นกระเทยนิ)-*- ผมก็ไม่ได้ปิดบังนะ มีความสุขไม่แคสื่อ ครับ

#71 rachelle

rachelle

Posted 11 November 2009 - 12:35 AM

อย่าว่าแต่ผู้ชายจริงเลยค่ะ แม้แต่เกย์ที่ชอบ กระเทยผมยาว ยังหายากเลย ดิฉันหามาจะ 10 ปีแล้วยังไม่เจอเลยค่ะคุณขา คงเป็นเพราะเขาหันกินกันเองมากกว่าล่ะมั้ง เลยทำให้พวกผมยาว อย่างเราๆไร้คู่ ชีวิตเกิดมาชั่งอาภัพคุ๋อะไรเยี่ยงนี้ สงสัยต้องเอาธรรมมะเป็นที่พึ่งแล้วละค่ะ ละทางโลกมุ่งหน้าเข้าทางพระธรรม ดิฉันคิดว่าจิตใจคงจะสงบลงเยอะ สาธุ...

#72 poopeaw

poopeaw

Posted 13 December 2009 - 12:38 AM

ได้อ่านเเล้วก้อชื่นใจมาบ้าง เเอดมาคุยกัลได้เนอะ double_zeed@hotmail.com

#73 nutthawoot

nutthawoot

Posted 19 December 2009 - 12:22 PM

ผมก็ชอบ นะ เปิดเผยด้วย อ่ะว่า ชอบกระเทย

#74 Chonburi BigC

Chonburi BigC

Posted 16 January 2010 - 10:08 PM

ชายแท้ครับ

เข้ามาหาความรู้+ประสบการณ์ครับ

อยากรู้จักมุมมองของสาวประเภทสองบ้างครับ

#75 Dokung

Dokung

• Interests:ความรักมันก็เหมือนกับผี หลายคนรู้จักแต่น้อยคนนักที่จะเห็นมัน (ที่เห็นคือความไคร่ต่างหาก)

Posted 21 January 2010 - 07:16 PM

เราว่ากระเทยดีกว่าผู้หญิงซะอีก(หลายๆคน)เหตุผลง่ายๆ ที่คนทุกคนเข้าใจ คือ เงิน....

อยากจะลบคำที่ว่า
"ไม่มีผู้ชายคนไหนที่รักกระเทยจริง เขามานอนกับเราได้ เขาก้อสามารถไปนอนกับคนอื่นได้" จริงๆ เลย

เคยมีกระเทยคนหนึ่งถามนะ.. ว่าทำไมถึงชอบกระเทย....
ผมก้อเลยบอกเขาไปว่า "ขนาดผู้หญิงยังชอบทอมได้ แล้วผู้ชายยังผมก้อสามารถชอบกระเทยได้เหมือนกัน"

ผมอยากจะบอกกับคนอีกหลายๆ คนหรือคนที่มาอ่านข้อความนี้ว่า...
"ชีวิตของคนทุกคน ไม่มีไครสมบูรณ์แบบไปทุกเรื่องหลอก"
ไม่มีชีวิตคนใหนบนโลกนี้ ที่จะสมบูรณ์แบบที่สุดหลอก

#76 alamus

alamus

Posted 04 February 2010 - 10:12 AM

เป็นคนที่เชื่อเหมือนกันว่า ไม่มีผู้ชายแท้ๆคนไหนจริงใจกับสาวประเภทสองหรอก แค่ผ่านมายามเหงา หรือ ยามเขายังไม่มีใครเท่านั้น ธรรมชาติจะรั้งให้เขาคืนไปสู่สิ่งที่เขาเป็นเช่นเดิม ไม่วันใดก็วันหนึ่ง

#77 moolan

moolan

Posted 03 June 2010 - 03:44 AM

ผมก้อชอบคับ มากด้วย เค้ารู้ใจเรามากก่วาผู้หญิงอีก ผิดมั้ยที่ชอบเธอ สาวประเภท 2

#78 motivile

motivile

Posted 01 July 2010 - 05:18 PM

"ผู้ชายที่มองกะเทยด้วยความชื่นชม หรือบางคนผ่านความสัมพันธ์กับกะเทยมาแล้ว น่าจะบอกให้รู้กันได้ ที่นี่น่าจะมีช่องทางให้ผู้ชายกับกะเทยได้ติดต่อกัน จริงๆแล้วคบหากับกะเทยไม่ต้องเปิดเผยก็ได้ หรือ กิ๊กกันไม่ต้องผูกมัดก็ได้"

ประชดหรือเข้าใจอย่างที่สุดครับเนี่ย 555+ ถ้าไม่ใช่การประชด นี่เป็นสาวในฝันเลยนะครับ อ่ะ... ยอมรับละว่าชอบสาวสองมากๆ แต่หน้าที่การงานมันคงเป็นไปไม่ได้จิงๆ ที่จะเปิดเผย เพราะเคยลองแยบๆ ดูแล้ว มันไม่ work มากๆ แต่พูดไปในบอร์ดก็เห็นโดนจวกกันทุกรายไป 555+ ก็ได้แต่แอบซื้อกินบ้างเป็นครั้งคราว ก็ขอเป็นกำลังใจให้หนุุ่มๆ สาวๆ ในบอร์ดทุกคนนะครับ

#79 motivile

motivile

Posted 24 August 2010 - 04:20 PM

มีอะไร ก็มาคุยกันดูน้าาา

#80 lovaibu

lovaibu

Posted 17 November 2010 - 02:50 PM

QUOTE(ฟิช @ Sep 27 2007, 04:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผู้ชายที่มองกะเทยด้วยความชื่นชม หรือบางคนผ่านความสัมพันธ์กับกะเทยมาแล้ว น่าจะบอกให้รู้กันได้ ที่นี่น่าจะมีช่องทางให้ผู้ชายกับกะเทยได้ติดต่อกัน จริงๆแล้วคบหากับกะเทยไม่ต้องเปิดเผยก็ได้ หรือ กิ๊กกันไม่ต้องผูกมัดก็ได้

สนใจครับ แต่ไม่เคย

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users