Jump to content

- - - - -

รายงานสด ผลการประกวด MIQ 2010, MLBS Hot News

• Please log in to reply
65 replies to this topic

#41 Naughty

Naughty

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 19 November 2010 - 11:36 PM

ขนาดปุ๊กลุก MU ทำได้ดีทั้งชุดว่ายน้ำ ราตรี ยังไม่ได้เข้ารอบเลย เฮ่อ
สงสารน้องมิค คงจะเสียใจน่าดู

#42 Lady_Moonlight

Lady_Moonlight

แฟนพันธ์แท้ Vol.2

• Missladyboys_Team

Posted 19 November 2010 - 11:42 PM

Miss Perfect Skin หมายเลข 17 Sweden Alexandra

Miss Ripley's Popular Vote หมายเลข 2 Belgium Barbie Gauthier

สามคนสุดท้าย

#43 Lady_Moonlight

Posted 19 November 2010 - 11:48 PM

หมดกัน

เป็นปีที่มีการถ่ายทอด(แห้ง) สุดห่วยจริง ๆ

#44 princes_guy

princes_guy

สมาชิก...ขาจร

Posted 19 November 2010 - 11:49 PM

พี่เจ็ทใจเย็นๆ

#45 susee

susee

Posted 19 November 2010 - 11:53 PM

เฮ้อ คุณภาพห่วยลงทุกปีๆ.....ปีหน้าไทยเราจัดเอานางงามเริ่ดๆอินเตอร์ๆ(แบบสวยๆ) ไปสู้ดีกว่ามั้งค่ะ แต่ปีนี้ขัดหูขัดตายังไงชอบกล ทั้งเพลง ทั้งซาวน์ที่ใช้ ทั้งนางงาม กะโหลกกะลาค่ะ ระบบถ่ายทองยังไม่ค่อยจะดี เอาเข้าไป
ทั้งรวย และ สวยเท่านั้น จึงเลือกได้

#46 Lady_Moonlight

Posted 19 November 2010 - 11:59 PM

หลังจากสัญญาณขัดข้อง ก็ขึ้นภาพนี้

ไปทำบุญกันนะคะ

#47 Lady_Moonlight

Posted 20 November 2010 - 12:00 AM

สัญญาณมาแล้ว สัมภาษณ์ 3 คนสุดท้าย

#48 susee

susee

Posted 20 November 2010 - 12:00 AM

ค่ะ ถูกต้องเราต้องไปทำบุญกัน ทำบุญกันเยอะๆ ดูเหมือนกันค่ะ ขัดใจจัง สงสารมิคจัง...TT
ทั้งรวย และ สวยเท่านั้น จึงเลือกได้

#49 paradize

paradize

MLBS Team

• Admin

Posted 20 November 2010 - 12:10 AM

Miss International Queen 2010 is . . . Korea Mini,

1st runner up is Japan Ami Takeuchi,

2nd runner up is USA Stasha Sanchez !!!

#50 Lady_Moonlight

Posted 20 November 2010 - 12:13 AM

QUOTE(paradize @ Nov 20 2010, 12:10 AM) <{POST_SNAPBACK}>
Miss International Queen 2010 is . . . Korea Mini,

1st runner up is Japan Ami Takeuchi,

2nd runner up is USA Stasha Sanchez !!!

-------------

#51 Lady_Moonlight

Posted 20 November 2010 - 12:16 AM

จบแล้ว เจอกันใหม่ปีหน้า happy.gif

ถูกใจกันมั้ยคะ MIQ ของปีนี้

#52 susee

susee

Posted 20 November 2010 - 12:17 AM

อ่ะต้องยอมละ เกาหลี สวยเด่น ยูเอสเอ ดิช๊าน....เริ่ดสุด ปีหน้าเอาใหม่นะคะ กองประกวดมิสทิฟฟานี เลือกคนที่สวยขาด ลอยๆ เด่นๆ มั่นๆ อิสเตอร์ ลูกครึ่ง มิคอาจจะไม่ได้เพราะมั่นน้อยกว่าสามคนนั้น ความสวยสวยค่ะ

เกาหลีได้ไม่น่าเกลียดจริงๆ

#53 Lady_Moonlight

Posted 20 November 2010 - 12:19 AM

QUOTE(susee @ Nov 20 2010, 12:17 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อ่ะต้องยอมละ เกาหลี สวยเด่น ยูเอสเอ ดิช๊าน....เริ่ดสุด ปีหน้าเอาใหม่นะคะ กองประกวดมิสทิฟฟานี เลือกคนที่สวยขาด ลอยๆ เด่นๆ มั่นๆ อิสเตอร์ ลูกครึ่ง มิคอาจจะไม่ได้เพราะมั่นน้อยกว่าสามคนนั้น ความสวยสวยค่ะ

เกาหลีได้ไม่น่าเกลียดจริงๆ

เห็นด้วย ที่มิค ดูขาดความมั่นใจ ไม่เป๊ะในหลาย ๆ อย่าง รวมทั้งการเดินด้วย

#54 ?JanJang?

?JanJang?

Posted 20 November 2010 - 12:22 AM

เหมาะสมกับตำแหน่งค่ะ สวยมาก ทั้ง เกาหลี และ ญีปุ่น ก็สวย usa ก็เด่นมาก แต่สิ่งที่เน่าที่สุด

คือ ช่องที่ถ่ายทอดสด เน่ามาก ภาพไม่สวยเลย เสียงก็ไม่สวย ขนาดโฆษณา ยังไม่ค่อยได้ยินเลย

เฮ้อออ ไทยแลนด์ ปีหน้าเอาใหม่ค่ะ จะติดตามทุกๆปี

#55 susee

susee

Posted 20 November 2010 - 12:28 AM

อย่างว่าล่ะคะ น้องมิคนะน้องมิค เลิกหัวดื้อได้แล้ว เชื่อฟังพี่ชาติบ้างรายบ้าง ไม่ได้สงสารมิคคนเดียว สงสารพี่ชาติพี่เลี้ยงชีด้วย.....เอาใหม่ๆ Thailand สู้ใหม่ปีหน้า ภาวนาขอให้ได้คนสูงๆ เด่น เริ่ด มั่นใจ หน้าตาอินเตอร์ การศึกษาดีๆ ภาษาเป๊ะๆ พร้อมๆ เอาเกณท์มิสยูนิเวิร์สมาตัดสินเลยค่ะ จะเป๊ะมากๆ น่ากองประกวดมิสทิฟฟานีจะคัดเลือกลุ๊ดตะวันตกแบบสวยๆ (แจ๊ซยังก่อน) บ้างนะคะ จะเริ่ดมาก มิสอินเตอร์ควีนจะน่าดูขึ้นเยอะเป็นกองเลยค่ะ

#56 Lady_Moonlight

Posted 20 November 2010 - 12:30 AM

QUOTE(susee @ Nov 20 2010, 12:28 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อย่างว่าล่ะคะ น้องมิคนะน้องมิค เลิกหัวดื้อได้แล้ว เชื่อฟังพี่ชาติบ้างรายบ้าง ไม่ได้สงสารมิคคนเดียว สงสารพี่ชาติพี่เลี้ยงชีด้วย.....เอาใหม่ๆ Thailand สู้ใหม่ปีหน้า ภาวนาขอให้ได้คนสูงๆ เด่น เริ่ด มั่นใจ หน้าตาอินเตอร์ การศึกษาดีๆ ภาษาเป๊ะๆ พร้อมๆ เอาเกณท์มิสยูนิเวิร์สมาตัดสินเลยค่ะ จะเป๊ะมากๆ น่ากองประกวดมิสทิฟฟานีจะคัดเลือกลุ๊ดตะวันตกแบบสวยๆ (แจ๊ซยังก่อน) บ้างนะคะ จะเริ่ดมาก มิสอินเตอร์ควีนจะน่าดูขึ้นเยอะเป็นกองเลยค่ะ

และขอถ่ายทอด ฟรีทีวี ด้วย 555555555555555

#57 Lady_Moonlight

Posted 20 November 2010 - 12:34 AM

สำหรับภาพการประกวดแบบสมบูรณ์ อดใจรอกันหน่อยนะคะ

งานประกวดจบ แต่

งานของทีมงาน และ พี่ออฟ ที่สู้บุกไปทำงานถึงที่ทุกปี ยังไม่เสร็จสิ้น happy.gif

#58 susee

susee

Posted 20 November 2010 - 12:34 AM

ถูกค่ะ ควรจะถ่ายทอง ช่อง 3 5 7 9 จะดีมาก แต่ก็อย่างว่าละคะ กลัวต่างชาติจะไม่ได้ดู การตลาดแพรวพราวค่ะ กองประกวดนี้....

#59 kakaka

kakaka

Posted 20 November 2010 - 12:36 AM

QUOTE(susee @ Nov 20 2010, 12:28 AM) <{POST_SNAPBACK}>

เห็นด้วยคะ เลือกแต่แบ๊วๆๆๆ

#60 babara_bb

babara_bb

ฝ่ายข้อมูล Missladyboys.com

Posted 20 November 2010 - 12:54 AM

QUOTE(Lady_Moonlight @ Nov 19 2010, 05:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สำหรับภาพการประกวดแบบสมบูรณ์ อดใจรอกันหน่อยนะคะ

งานประกวดจบ แต่

งานของทีมงาน และ พี่ออฟ ที่สู้บุกไปทำงานถึงที่ทุกปี ยังไม่เสร็จสิ้น happy.gif

เราต้องเอาใจช่วยทีมงานและพี่ออฟด้วยนะค่ะ
สู้ๆๆๆค่ะคุณแม่ และทีมงาน missladyboys.com

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users