Jump to content

อยากถามเรื่องฮอร์โมนค่ะ

• Please log in to reply
116 replies to this topic

#101 Halendiza

Halendiza

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 21 February 2009 - 07:06 PM

คือว่า กินยาได้สักพักแล้วอ่ะคร่ะ

กิน แอนโครคัว วันละ 1 เม็ดอะคร่ะ
ไซโครโปรกีนโนว่า อีก 2 เม้ดอะคร่ะ
ฉีด โปรกีนอน โปรลูตรอน อินเดีย สัปดาห์ละครั้งอ่ะคร่ะ

ควรลดยาหรือเพิ่มยาอะไรหรือเปล่าคร่ะ

#102 aomsiam

aomsiam

ฝ่ายข้อมูล Missladyboys.com

• Missladyboys_Team

Posted 21 February 2009 - 08:11 PM

แค่นี้ก็เพียงพอแล้วนะค่ะ

แต่ถ้าอยากเพิ่มจิงๆๆก็ควรเพิ่ม

อาหารเสริม จำพวกวิตตามิน ACE ค่ะ

เพื่อชะลอการแก่ก่อนวัย ^^

#103 Halendiza

Halendiza

Posted 22 February 2009 - 12:08 PM

ขอบคุงคร่ะ

ว่าแต่ ถามแบบโง่ๆนืดนึงนะคร่ะ

ไซโครโปรกีโนว่า กับ โปรกีโนว่า นี่ชนิดเดียวกันใช่ไหมคร่ะ

แล้วทัมไมต้องกินแต่สีขาวด้วยละคร่ะ ทามไมกินสีน้ำตาลไม่ได้หรอคร่ะ อยากรู้เหตุผลอ่ะคร่ะ -*-

#104 aomsiam

aomsiam

Posted 22 February 2009 - 12:36 PM

ไซโครโปรกีโนวากับโปรกีโนว่า ตัวยาเหมือนกันค่ะ

แต่ถ้าถามว่า ผู้หญิงอย่างเราๆเหมาะกับตัวยาตัวไหนมากว่า

คงจะต้องตอบว่า ปรกีโนว่าหล่ะค่ะ เพราะตัวยาทุกเม็ดมีตัวยา

เท่ากันหมด และการกินก็ไม่ซับซ้อนและไม่ทำให้เรางง ด้วยค่ะ

ทางที่ดี กินโปรกีโนว่าดีกว่า ไซโครนะค่ะ

#105 Halendiza

Halendiza

Posted 27 February 2009 - 09:10 AM

ตอนนี้หนูกินกลูตร้าไทโอนเพิ่มแร้วอ่ะคร๊ะ

แต่ยังมะแน่จัยว่า มันกินแร้วจาเห็นผลจริงหรือเปล่าอ่ะคร๊ะ

^^

#106 nutty

nutty

สมาชิก...ขาประจำ

• Interests:ความสวยและการประกวด

Posted 07 March 2009 - 09:56 AM

สวัสดีค่ะสมาชิกทุกๆคน

เรื่องแอนโดรคัวยอดฮิตของสาว ๆๆ ค่ะ

จากที่ทราบแอนโดรมีทั้งแบบแผงและขวด

แบบขวดจะถูกกว่ามาก

เพื่อน ๆๆ คิดยังไงกันค่ะ

ตัวไหนดีแล้วผลที่ได้เหมือนกันไหม

ปล.ใครมีความรู้เพิ่มเติมมาแชกันนะค่ะ

#107 aomsiam

aomsiam

Posted 07 March 2009 - 09:39 PM

ส่วนตัวแล้วกิบแบบแบ่งขายดีก่า

ประหยัดตังค์เราตั้งเยอะแบบแผงแพงมณี

อิอิ

#108 phirutchaya

phirutchaya

Posted 08 March 2009 - 09:31 AM

ถ้าไกลอยู่ ตจว หรือบ้านไกล เข้ามาดูในเวปได้นาค่า กำลังจะพัฒนา เรื่อยๆ แวพเข้ามาชมได้ค่า *-*

แนะนำเพิ่มยาตัวไหนบอกนะค่า ราคาเป็นยังไงแนะนำด้วยค่า ขอบคุนค่า http://shop.be2hand.com/nenejung

ถ้าคอเม้นรบกวนใครก็ขอโทษด้วยนะค่าพี่ๆ

#109 phirutchaya

phirutchaya

Posted 08 March 2009 - 09:58 AM

ถ้าแหล่งก็ ศิริราช แต่ถ้าตจว หาซื้อยากอะ ต้องสั่ง ลองเข้าไปขมร้านค้าของเราได้นะhttp://shop.be2hand.com/nenejung

#110 Yogurting

Yogurting

Posted 11 March 2009 - 10:04 PM

คือ อยากทราบว่า แอนโดคัวกับโปรกีโนว่าเนี่ย ต้องกินเว้นระยะเวลาด้วยรึเปล่าคะ?

แบบ สมมุติว่า กินแอนโดคัวเวลานี้ ต้องทิ้งระยะประมาณ 10 นาที ถึงกินโปรกีโนว่าต่อ อะไรแบบนี้น่ะค่ะ

แล้วถ้ากินพร้อมกันเลย มันได้มั๊ยอ่ะคะ?

ปล. กลัวหน่ม หน๊ม ไม่ขึ้น เอิ๊กๆ -0-

#111 nutty

nutty

สมาชิก...ขาประจำ

• Interests:ความสวยและการประกวด

Posted 12 March 2009 - 04:39 PM

QUOTE(Yogurting @ Mar 11 2009, 10:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คือ อยากทราบว่า แอนโดคัวกับโปรกีโนว่าเนี่ย ต้องกินเว้นระยะเวลาด้วยรึเปล่าคะ?

แบบ สมมุติว่า กินแอนโดคัวเวลานี้ ต้องทิ้งระยะประมาณ 10 นาที ถึงกินโปรกีโนว่าต่อ อะไรแบบนี้น่ะค่ะ

แล้วถ้ากินพร้อมกันเลย มันได้มั๊ยอ่ะคะ?

ปล. กลัวหน่ม หน๊ม ไม่ขึ้น เอิ๊กๆ -0-

พร้อมกันไปเลยค่ะ

#112 Yogurting

Yogurting

Posted 13 March 2009 - 08:44 PM

ขอบคุนค่ะะ ที่มาช่วยตอบ

อีกนิดนะคะ

คือว่า แอนโดคัว มันช่วยให้เส้นเลือดตามแขนไม่ค่อยปูดด้วยรึเปล่าคะ

แบบบางทีเวลา เอาแขนลงข้างตัวนานๆ เส้นเลือดมันปูดขึ้นมาดูบึกบึนดีแท้เชียว sleep.gif

#113 phirutchaya

phirutchaya

Posted 05 April 2009 - 04:52 PM

เทคยาอย่างพอเหกมาะนะคร่า

- -

http://www.missladyb...?showtopic=7190
อาหารเสริม วิตามิน อาหารผิว ช - ญ ฮอร์โมนสาวประเภทสอง ของแท้*ราคาถูก เชื่อถือได้
http://shop.be2hand.com/nenejung
แวะเข้ามาชมได้นะ ขอบคุณค่า
http://I-Am-Miss-Universe.hi5.com
..............ใครแวะเข้ามาชม ขอให้รวยๆ..............

#114 bantita

bantita

สมาชิก...ขาจร

Posted 24 April 2009 - 06:19 PM

แวะมาเตือนสาว ๆ จร้า แอนโดคัวร์ ไม่ควรทานเยอะนะค่ะ ที่คุณหมอแนะนำ ก็คือ 1 เม็ดต่อ 1 เดือน ก็คือ แบ่ง ออกเป็น 4 ส่วน แล้ว ทาน สัปดาห์ ละ 1/4 ส่วน นะค่ะ เพราะแอนโดคัวร์ เป็นยาจำพวก สเตียรอยด์ จะไม่สูญสลาย ออกจากร่างกาย เราไปง่าย ๆ ค่ะ ถ้าทานเยอะ จะมีผลในภายภาคหน้านะค่ะ
และใครที่ทานแต่แอนโดคัวร์อย่างเดียวคิดผิดนะค่ะ เพราะ แอนโดคัวร์เป็นแค่ยากดฮอร์โมนเพศชาย ต้องทานฮอร์โมนเพศหญิง เสริมด้วย จึงจะทำให้ความเป็นหญิงโดดเด่นค่ะ เช่น โปรกีโนว่า วันละ 1 เม็ดก่อนนะค่ะ

www.beautybycin.com

#115 ปาล์มเองค่ะ

ปาล์มเองค่ะ

Posted 01 September 2010 - 03:36 PM

เราอยู่เชียงใหม่อ่ะ เราซื้อแอนโดครัวแผง 560 บาทอ่ะ โปกีโนว่า 2 m.g.ราคาอยู่ที่ 140บาทค่ะ ร้านยาอยู่แถวหน้าวัดพระสิงห์น่ะค่ะ ที่เชียงใหม่น่ะค่ะ

#116 เอมมี่

เอมมี่

Posted 19 October 2010 - 02:17 PM

อยากทราบว่า โปรจินอล ช่วยเรื่องอารัยหรอค่ะ

แล้วโปรลูตอน ช่วยเรื่องอารัยค่ะ

ถ้าฉีดอย่างใดอย่างหนึ่งได้มั้ยอ่ะค่ะ แล้วของอินเดียกับเยอรมันผลออกมาเหมือนกันมั้ยอ่ะค่ะ

เหนเขาบอกกันว่า ของอินเดียฉีดแล้ว อ้วน + ผิวคล้ำลงด้วยอ่ะ จริงมั้ยค่ะ

งัยก้อฝากเพื่อน ๆ พี่ ๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

#117 NAYH's

NAYH's

Posted 22 July 2012 - 12:43 PM

QUOTE(Vickey_mlb @ Jan 6 2008, 10:40 AM) <{POST_SNAPBACK}>
กินเอ็นโดคัวให้ตายกล้ามก้อไม่ลดหรอกค่ะ ไหล่ก้อไม่เล็กลง อยากให้กล้ามละลาย นิ่ม ก้อ ไปฉีดซิค่ะ เอสตร้าไดออล เบนโซเอท ค่ะฉีดเเล้วกล้ามลด ตัวนิ่มมากๆๆ อยากเริ่ดอีก โปรูตอล โปกีนอลค่ะ นมเริ่ด ผิวเริ่ด ตัวนิ่ม สวยเเล้วงานนี้ อย่าลืม เทคยาอย่างสม่ำเสอม นะค่ะ เอาแบบพอดีด้วย

เอสตร้าไดออล กับ เเอนโดคัว หาซื้อที่ไหนหรอค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users