Jump to content

มีปัญหากับเวปวิตามิน Tooksure และ transgenderscare ครับ

• Please log in to reply
11 replies to this topic

#1 arnont

arnont

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 01 July 2010 - 03:26 AM

สั่ง วิตามินกับเวป Tooksure สั่งของแล้วต้องรอแบบไม่มีกำหนด
เป็นท่านจะทำไงดี ทั้งๆที่ก่อนสั่ง สินค้าแจ้งว่า รีบหน่อย! สินค้าใกล้หมด
พอสั่งไปแล้ว มีเมล์มาแจ้งว่า ขณะ นี้กำลังรอสินค้าจากต่างประเทศ
ทำไมไม่แจ้งที่หน้าเวปเลยว่าสินค้าหมดชั่วคราว จะได้ไม่ต้องสั่ง
ได้ข้อสรุปยังไงกับทางเวปจะมาลงให้อ่านกันอีกทีนะครับ
ทำไมต้องหลอกให้ลูกค้าโอนเงินไปให้ก่อนก็ไม่รู้ แล้วต้องมารอ
เดี๋ยวโอนเงินกลับจะโดนหาเรื่องหักค่าอะไรอีกหรือป่าวก็ไม่รู้
ถ้ามีปัญหาอะไรผมจะต้องแจ้งใครได้ครับ แนะนำหน่อย
ต้องกรมคุ้มครองผู้บริโภค หรือว่า ตำรวจก่อนครับ

#2 Lady_Moonlight

Lady_Moonlight

แฟนพันธ์แท้ Vol.2

• Missladyboys_Team

Posted 01 July 2010 - 09:02 AM

ลองโทรไปปรึกษา สคบ. สำนักงานคณะกรรมการคุ้มครองผู้บริโภค http://www.ocpb.go.th/index.asp ดูค่ะว่า จะยังงัยได้บ้าง

แต่ถ้าสามารถคุยกับทางโน้นก่อนได้ ก็ลองคุยกันก่อนดีกว่านะคะ มันอาจจะเป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆ ก็ได้ค่ะ

#3 arnont

arnont

Posted 04 July 2010 - 12:01 AM

QUOTE(Lady_Moonlight @ Jul 1 2010, 09:02 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ลองโทรไปปรึกษา สคบ. สำนักงานคณะกรรมการคุ้มครองผู้บริโภค http://www.ocpb.go.th/index.asp ดูค่ะว่า จะยังงัยได้บ้าง

แต่ถ้าสามารถคุยกับทางโน้นก่อนได้ ก็ลองคุยกันก่อนดีกว่านะคะ มันอาจจะเป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆ ก็ได้ค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับคำแนะนำ ผมลองเมล์ไปหลายรอบแล้วครับ
ว่าจะขอยกเลิกการสั่งซื้อ และ เมื่อไหร่จะโอนเงินกลับให้ ก็ไม่เห็นมีคำตอบกลับมา
ใครที่จะสั่งวิตามินทาน ระวัง 2 เวปนี้ไว้ด้วยนะครับ เป็นเวปเดียวกัน

http://www.transgenderscare.com และ http://www.tooksure.com/

#4 shopgirl

shopgirl

Posted 14 July 2010 - 04:06 PM

QUOTE(arnont @ Jul 4 2010, 12:01 AM) <{POST_SNAPBACK}>
QUOTE(Lady_Moonlight @ Jul 1 2010, 09:02 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับคำแนะนำ ผมลองเมล์ไปหลายรอบแล้วครับ
ว่าจะขอยกเลิกการสั่งซื้อ และ เมื่อไหร่จะโอนเงินกลับให้ ก็ไม่เห็นมีคำตอบกลับมา
ใครที่จะสั่งวิตามินทาน ระวัง 2 เวปนี้ไว้ด้วยนะครับ เป็นเวปเดียวกัน

http://www.transgenderscare.com และ http://www.tooksure.com/

คุณนนท์นริฐ อัครเศรษฐภัทร์ พูดจาให้มันดีๆ หน่อยค่ะ ใครไปหลอกให้คุณโอนเงินคะ

เรื่องของคุณเนี่ยเป็นอย่างไร คุณก็รู้อยู่แก่ใจนะคะ

คนอื่นรู้สึกว่าถ้ารู้ไม่จริงนี่อย่าเลยนะคะ จะเป็นบาปกรรมติดตัวไปเปล่าๆ ค่ะ

ดิฉันไม่เคยคดโกงเงินใครสักบาทค่ะ

ดิฉันมีสมาชิกสั่งซื้อสินค้ามากกว่า 6,000 คนค่ะ ไม่เคยเจอลูกค้าแบบนี้เลยค่ะ

ถ้าเป็นแบบที่กล่าวหามา คงอยู่มาไม่ได้ถึง 3 ปีหรอกค่ะ

อย่ามาใส่ร้ายมากนัก น่าจะมีแต่พวกลูกค้าจิตไม่สมประกอบที่มาทำแบบนี้

แล้วคุณนนท์นริฐ อัครเศรษฐภัทร์ นี่แค้นจัดมากเลยหรือคะ

สั่งของไว้แล้วไม่เอา ไม่อยากรอ มาขอคืนเงินก็คืนเงินให้แล้ว

สั่งของไว้แ้ล้วไม่เอา แต่มาขอคืนเงิน ขอถามหน่อยว่าใครเสียหาย

สินค้าก็ไม่ได้ขึ้น In-Stock ก็รู้อยู่แล้วว่าสินค้าต้องรอ

ทั้งๆ ที่ก็มีข้อตกลงกันก่อนสั่งซื้อ ว่าต้องสั่งสินค้าจากต่างประเทศและต้องรอ

อีเมล์เข้ามา 1 วันยังไม่ได้ตอบ หาว่าโกง มีแบบนี้ด้วย ทั้งๆ ที่มีอีเมล์ออโต้ตอบไปว่า โปรดรอตอบอีเมล์จากเจ้าหน้าที่ 1-2 วันทำการ ทั้งภาษาไทยและภาษาอังกฤษ

สรุปคือคุณอ่านทั้งภาษาไทย และภาษาอังกฤษไม่ออกหรือคะ และเงื่อนไขและข้อตกลงก่อนสั่งซื้อก็เขียนไว้อย่างชัดเจน ขอถามว่าใครผิดกติกา

ผิดกติกาและข้อตกลง แต่ทางร้านก็คืนเงินให้ทันที แล้วยังมาหมิ่นประมาทอีก

ไปเที่ยวโพสต์ไว้ที่เว็บโน้นเว็บนี้ ทำให้คนอื่นเข้าใจผิดและเกลียดชัง อยากจะให้ฟ้องร้องมากนักใช่ไหม

ถ้าไม่แค้นก็คงไม่เที่ยวไปโพสต์เว็บโน้นเว็บนี้นะคะ

ไม่อยากรอสินค้า มาขอเงินคืนก็คืนเงินให้ทันทีไปแล้ว แล้วคุณต้องการอะไรอีกกันแน่คะ

ข้อความที่เป็นอันถูกทำให้ผู้อื่นเกลียดชัง หรือเข้าใจผิด ซึ่งได้เข้าข่ายหมิ่นประมาท

ดิฉันได้รวบรวมพยานหลักฐาน รวบรวมข้อความต่างๆ ที่คุณไปโพสต์ตามเว็บต่างๆ ไว้เรียบร้อยแล้วนะคะ

ถ้ายังไม่จบ ดิฉันจะดำเนินการต่อไปค่ะ

แล้วคนอื่นๆ ที่ไม่รู้ความเป็นจริงอย่าร่วมวงค่ะ ระวังจะเข้าข่ายหมิ่นประมาท

ถ้ามีปัญหาเชิญที่เว็บนี้ค่ะ www.transgendercity.com
เพื่อนรู้ใจ.. สาวประเภทสอง www.transgenderscare.com
เมืองของสาวประเภทสอง www.transgendercity.com
ราคาถูกชัวร์ www.tooksure.com

"ความคิดเห็นดังกล่าว เป็นเพียงความเห็นส่วนบุคคล การเชื่อถือข่าวสารดังกล่าวอยู่ในส่วนความรับผิดชอบของตัวท่านเอง โปรดใช้วิจารณญาน"

#5 arnont

arnont

Posted 17 July 2010 - 12:57 AM

นี่เป็นเมล์ที่ ติดตามการสั่งซื้อนะครับ อ่านกัน มาดูกันว่าคนขายพูดจากับลูกค้ายังไง

----- Original Message -----

กรุณาอ่านให้ละเอียด (Order: 2691)‏
จาก: sales@tooksure.com
ส่งเมื่อ: 30 มิถุนายน 2553 21:15:16
ถึง: nontnarit ak (nontnarit@hotmail.com)

รายการ สั่งซื้อของท่านมีสถานะเป็น Shipsoon! หมายถึง ขณะนี้กำลังรอสินค้าจากต่างประเทศ
ระบบได้แจ้งให้ท่านทราบแล้วทั้งทางอี เมล์และในบัญชีของท่าน

จาก: nontnarit ak (nontnarit@hotmail.com)
ส่ง เมื่อ: 3 กรกฎาคม 2553 0:02:12
ถึง: sales@tooksure.com

ถ้าจะทำ การขอเงิน คืนต้องทำยังไงครับ เพราะผมไม่อาจรอสินค้าโดยไม่มีกำหนดได้
และ ถ้าการขอเงินคืนแล้ว ผมจะต้องถูกยกเลิกการเป็นสมาชิกผมก็ไม่ได้ซีเรียสนะครับ
เพราะ ตอนสั่งสินค้า สถานะแจ้งว่า Low Stock - รีบหน่อย! สินค้าใกล้หมด สั่งซื้อเดี๋ยวนี้
แสดงว่าสินค้ายังมีอยู่ ผมจึงสั่ง
แต่พอสั่งไป แล้วกลับมีเมล์มาแจ้งว่า ขณะ นี้กำลังรอสินค้าจากต่างประเทศ
สรุปเป็น ความผิดของ ลูกค้าหรือป่าวครับ

และอยากทราบว่าสิ้นค้าหมด ทำไมถึงไม่แจ้งที่สถานะของสินค้าเลยล่ะครับ ว่าหมด
จะได้ไม่ต้องมา นั่งมีปัญหากันอยู่
แล้วชื่อเมล์ที่ส่งมาให้ลูกค้า RE: กรุณาอ่านให้ละเอียด
ผมก็ต้องถามทางคุณว่าคุณได้อ่านละเอียดหรือ ป่าว
กับ เมล์ที่ผมถามไป เพราะที่คุณตอบมาไม่มีคำถามที่ผมได้ถามไปเลย
ยัง ไงผมรอคำตอบเรื่องการคืนเงินอยู่นะครับ สะดวกโอนกลับธนาคารไหน
ก็ แจ้งกลับมาด้วยนะครับ จะได้เมล์เลขที่บัญชีให้
เพราะผมต้องการกลับมาแบบ เต็มจำนวนเดิม ผมจะได้ไม่ต้องโดนข้ออ้างว่า
"เงินได้โอนกลับ ไม่เต็มจำนวนเพราะต้องหักค่าโอน"

From: nontnarit ak
To: sales@tooksure.com
Sent: Saturday, July 03, 2010 11:54 PM
Subject: Order: 2691

ตกลง เรื่องการยกเลิก Order: 2691 ที่เหลือต้องทำยังไงครับ
ไม่เห็นมีคำตอบมา ให้เลย ผมสอบถามเรื่องนี้มาตั้งแต่วันที่ 26 /6/10
ยังไม่มีคำตอบให้เลย นะ ครับ ถ้าการที่ไม่ตอบถือว่าเป็นการดึงเวลา
คิดผิดนะครับ ขอถามอีกทีจะโอนเงินกลับให้ผมเมื่อไหร่ครับ
ถ้าไม่ตอบอีก ผมจะไปโพสถามในเวปแทนนะครับ

ส่งเมื่อ: 4 กรกฎาคม 2553 6:10:38
ถึง: nontnarit ak (nontnarit@hotmail.com)

ตกลง คุณจะมาเป็นลูกค้าหรือจะมาเป็นศัตรู
แล้วกรุณา ใช้คำพูดให้มันสุภาพ ให้มันดีกว่านี้หน่อย
ติดต่อ ธุรกิจ ไม่ใช่พูดกับพ่อแม่พี่น้อง เขียนมาแบบนี้แล้วใครจะอยากตอบอีเมล์คุณ
แล้วใช้ตัวหนังสือ สีแดงใหญ่ๆ มันทุเรศ ไม่มีใครเคยสอนเหรอเวลาเขียนจดหมายเหรอคุณ

จาก: nontnarit ak (nontnarit@hotmail.com)
ส่ง เมื่อ: 5 กรกฎาคม 2553 3:28:18
ถึง: sales@tooksure.com

เออใช่ สงสัยจะไม่มีใครเคยสอน
เวลาเขียน จ.ม ด้วยตัว หนังสือสีแดง
มันน่า ทุเรศขนาดไหน หัดมองดูตัวเองว่าเขียนสีอะไรมา 5555+
ก่อน ที่จะมาว่าคนอื่นก็ต้องมองดูตัวเองก่อน
ว่าเข้าข่ายหลอกลวงมั๊ย ที่ผมมีการโทรไปแจ้งกับ สคบ.
เค้าก็เห็นเหมือนผม ว่าเวปนี้ต้องตรวจสอบ
แล้ว ที่ว่าเขียนมาซะยืดยาว ผมเขียนไปแค่ 4-5 บรรทัดเองนะ
แต่ไม่มีคำตอบก็ ต้องส่งไปใหม่
พอจับไต๋ได้ก็ โวยวาย ลูกค้ากี่คนแล้วที่ทะเลาะกับคุณ
ไม่ ต้องตอบก็ได้นึกเอาเอง ค้าขายแบบบริสุทธิ์ใจ
เงินก็โอนไปให้ก่อน ใครอยากจะมานั่งทะเลาะด้วย
ที่ว่าอยากโอนกลับให้ใจจะขาด นี่กี่วันแล้วที่เมล์ไปถาม
กว่าจะตอบได้ นี่หรือที่ว่าอยากโอนกลับให้ใจจะขาด
นึกแล้วขำ การกระทำกับคำพูด ช่างขัดกันจริงๆ

ส่ง เมื่อ:4 กรกฎาคม 2553 6:32:10
ถึง:nontnarit ak (nontnarit@hotmail.com)

ไม่ มีใครมาดึงเวลาคุณหรอก เงิน 2,100 อยากจะคืนใจจะขาด ไม่อยากได้เงินของคุณหรอก
จะ รีบคืนทันที ตกลงคุณจะมาเป็นลูกค้าหรือจะมาเป็นศัตรู คืนเงินแล้วไปให้ไกลๆ ไม่ต้องกลับมาอีก
ประเภทจิ้มนิ้วคลิกเป็นอย่างเดียว ไม่เคยอ่านอะไรเลย แล้วกลับมาโวยวาย มันอยู่ในข้อตกลงกันก่อนสั่งซื้อ
เคยอ่านบ้างมั้ย คลิกเป็นอย่างเดียวเหรอ

แล้วกรุณา ใช้คำพูดให้มันสุภาพ ให้มันดีกว่านี้หน่อย
ติดต่อ ธุรกิจ ไม่ใช่พูดกับพ่อแม่พี่น้อง เขียนมาแบบนี้แล้วใครจะอยากตอบอีเมล์คุณ
แล้วใช้ตัวหนังสือ สีแดงใหญ่ๆ มันทุเรศ ไม่มีใครเคยสอนเหรอเวลาเขียนจดหมายเหรอคุณ
กับเงินแค่ 2,100 บาท พูดให้มันดีๆ กว่านี้ ที่นี่ก็คืนเงินให้เขียนให้มันสั้นๆ สุภาพก็พอ
ไม่ ต้องเขียนมาซะยืดยาวแถมใช้คำพูดทุเรศๆ ไม่มีใครอ่านอีเมล์ที่คุณเขียนมายาวๆ หรอก

แจ้งให้ทราบเมื่อบริษัทฯ ได้ตรวจพบการโพสต์ข้อความในที่สาธารณะ อันก่อให้เกิดความเสียหายหรือเข้าใจผิด
ท่านในฐานะผู้ใช้บริการ จะต้องรับผิดชอบค่าเสียหายต่างๆ ที่เกิดขึ้นทุกประการ และไม่ตัดสิทธิบริษัทฯ
ในการดำเนินคดีฟ้องร้องค่าเสียหายกับท่านตาม กฎหมายต่อไป

ที่ว่าอยากจะคืนให้ใจจะขาดจริงอ่ะ ผมส่งเลขที่บัญชีไปให้แล้วนะ
จะรอดูว่าเงินจะมาถึงเมื่อไหร่ แล้วที่ว่า..ประเภทจิ้มนึ้วคลิ๊กอย่างเดียวไม่เคยอ่านอะไรเลย
ผมว่าผม อ่านแล้วนะ ว่ามีสินค้าถึงได้สั่ง แต่กลับโดนหลอกให้สั่งแล้วแจ้งว่าไม่มีสินค้า
ต้องรอสินค้ามาจาก ตปท กฎตั้งมาเข้าข้างตัวเองใครจะไปยอมรับ
อีกอย่างที่แจ้งว่าคืนเงินแล้วไป ให้ไกลๆเลย
ผมก็รอเงินคืนอยู่ แล้วพร้อมที่จะไปอย่างไกลที่สุด กลัวมากพวกหลอกลวง
การพูดกับพ่อแม่คุณใช้สีแดงเหรอ ที่บ้านผมไม่ได้ใช้นะเข้าใจอะไรผิดหรือป่าว

สุดท้ายนี้ จดหมายฉบับก่อนๆ ผมก็ยังงงว่า พูดไม่สุภาพตรงไหน
ปล. ส่งมากี่ฉบับ ผมก็ตอบกลับไปเท่านั้นแหละ 555+
ส่งมาหลายฉบับ ผมก็ตอบหลายฉบับ

#6 arnont

arnont

Posted 17 July 2010 - 12:58 AM

ที่บอกว่า สินค้าก็ไม่ได้ขึ้น In-Stock ก็รู้อยู่แล้วว่าสินค้าต้องรอ
แต่ตอนที่สั่ง สถานะแจ้งว่า Low Stock - รีบหน่อย! สินค้าใกล้หมด สั่งซื้อเดี๋ยวนี้
คำพูดแบบนี้ แสดงว่าสินค้ามีอยู่ ไม่ใช่สินค้าหมด ถ้าหมดก็บอกหมดดิ ทำไมต้องหลอกลูกค้า
แล้ว รีบๆฟ้องมาเลยนะ รออยู่นะ จัดมาอย่าให้รอเก้อ

ถ้าการที่จะติดคุก เพราะแจ้งให้ทุกคนระวังตัว กับเวปที่ค้าขายแบบไม่โปรงใส ผมก็ยอม

...อ่านกันดูนะครับ ว่าใครโกหก...

#7 shopgirl

shopgirl

Posted 18 July 2010 - 03:39 PM

เห็นมั้ยคะ ดิฉันโอนเงินคืนไปแล้วตั้งแต่ได้รับอีเมล์จากคุณไม่ถึง 24 ชั่วโมง ดิฉันก็คืนเงินให้เลย
คุณก็ยังบอกว่ายังไม่ได้รับเงินคืน มีเจตนาอะไรคะ

รายละเอียดการโอนเงิน กลับไปเช็คด้วยค่ะ
KBANK 0262612007 5/7/53 21:00 2,100.00

เห็นมั้ยคะ ว่าคุณนนท์นริฐ อัครเศรษฐภัทร์ มีเจตนาอย่างไรกันแน่

มีลูกค้า 4-5 คน ในลูกค้า 6,000 คน ที่มาทะเลาะกับดิฉัน ก็ถือว่าเป็นความซวยของดิฉันค่ะ ไม่แคร์ค่ะ
เพื่อนรู้ใจ.. สาวประเภทสอง www.transgenderscare.com
เมืองของสาวประเภทสอง www.transgendercity.com

"ความคิดเห็นดังกล่าว เป็นเพียงความเห็นส่วนบุคคล การเชื่อถือข่าวสารดังกล่าวอยู่ในส่วนความรับผิดชอบของตัวท่านเอง โปรดใช้วิจารณญาน"

#8 arnont

arnont

Posted 19 July 2010 - 12:07 AM

QUOTE(shopgirl @ Jul 18 2010, 03:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นมั้ยคะ ดิฉันโอนเงินคืนไปแล้วตั้งแต่ได้รับอีเมล์จากคุณไม่ถึง 24 ชั่วโมง ดิฉันก็คืนเงินให้เลย
คุณก็ยังบอกว่ายังไม่ได้รับเงินคืน มีเจตนาอะไรคะ

รายละเอียดการโอนเงิน กลับไปเช็คด้วยค่ะ
KBANK 0262612007 5/7/53 21:00 2,100.00

เห็นมั้ยคะ ว่าคุณนนท์นริฐ อัครเศรษฐภัทร์ มีเจตนาอย่างไรกันแน่

มีลูกค้า 4-5 คน ในลูกค้า 6,000 คน ที่มาทะเลาะกับดิฉัน ก็ถือว่าเป็นความซวยของดิฉันค่ะ ไม่แคร์ค่ะ

บ้าป่าว พูดเอง เออเอง 555+

ตรงไหนที่บอกว่า ยังไม่ได้รับเงินคืน ถ้าอ่านจากที่ก๊อปอีเมล์มา

ก็ดูวันที่ด้วย ไม่ใช่จับโน่น จับนี่มาแล้วก็ เออออ เข้าตัวเอง
แล้วที่ถามว่ามีเจตนาอะไร ก็ขอบอกว่า
มีเจตนาไม่ให้ลูกค้า โดนหลอกให้โอนเงินไปก่อน ในขณะที่ ไม่มีของ

ใครจะซื้ออะไรในสังคมเนท ก็ลองคนหาจาก กูเกิ้ล ดีๆนะครับ
ว่าเวปไหนที่มีคนมาด่าไว้ ก็ควรระวังไว้
พวกที่อยากได้แต่เงิน มันมีเยอะ

#9 shopgirl

shopgirl

Posted 23 July 2010 - 06:02 PM

ไม่อยากต่อปากต่อคำกับคนที่มีจิตใจสกปรกค่ะ โรคจิตหรือเปล่าคะ

กรวดน้ำอุทิศส่วนบุญส่วนกุศลไปแล้ว อย่าเอาบาปมาใส่ตัวเพิ่มอีกเลยค่ะ

#10 arnont

arnont

Posted 24 July 2010 - 11:24 PM

QUOTE(shopgirl @ Jul 23 2010, 06:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่อยากต่อปากต่อคำกับคนที่มีจิตใจสกปรกค่ะ โรคจิตหรือเปล่าคะ

กรวดน้ำอุทิศส่วนบุญส่วนกุศลไปแล้ว อย่าเอาบาปมาใส่ตัวเพิ่มอีกเลยค่ะ

โอ๊ยยยย แม่ชอบหลอกลวงขายของชาวบ้านนน

น้ำที่กรวดอ่ะ ให้เค้าอโหสิกรรมให้ตัวเองหรือป่าว ที่หลอกขายของชาวบ้านไปเรื่อย

กรรมที่ก่อ หลอกลวงลูกค้าให้โอนเงินให้ ทั้งๆที่ไม่มีของ แล้วให้เค้าสาปแช่งอ่ะ

ทำบุญเยอะๆหน่อยก็ดี ชาตินี้เกิดมา ยังหน้าเหมือนม้าเลย

แล้วยังหลอกลวงเค้าไว้อีก ชาติหน้าเกิดมาหน้าจะเหมือนอะไรอ่ะ กรรมจิงๆ

ที่ว่า มีลูกค้า 4-5 คน ในลูกค้า 6,000 คน ที่มาทะเลาะด้วย

ป่านนี้ยังไม่สำนึก ค้าขายถ้าไม่หลอกลวง ต้มตุ๋น ถ้าดีจริง

ใครจะมานั่งด่า มานั่งทะเลาะ นั่งประจาร สำนึกอ่ะ สะกดเป็นมั๊ย

#11 plammy

plammy

Posted 27 June 2014 - 06:35 PM

ฉันคนหนึ่งที่โดนแบบนี้ จาก www.transgendercare.com ฉันประจานและประนามและฉันอยากให้เพื่อนสาวประเภทสองและเพื่อนทุกคนได้อ่านนน สั่งสินค้าแต่ปี 55 จนปี 57 สถานะเริ่มเปลี่ยน มิ.ย 57 ว่า Shipsoon  จะให้ฉันรอถึงชาติในคะ ถ้าเจ้าของเว้บเข้ามาอ่านหรือเพื่อนคุณเข้ามาอ่านกรุณาดูด้วย คนมีการศึกษา และมารยาทการขายสินค้ามีไหม จรรยาบรรณ การขายมีไหม ไม่มีสินค้าก็บอกว่าไม่มี แต่บอกสินค้าพร้อมส่ง ฉันวางใจเว็บคุณเพราะเคยซื้อและได้ แต่เงินที่ โอนกว่า 5,000 กว่าบาท นะ เกือบเงินเดือนฉันทั้งเดือน ทุกคนมีความหวังแต่เมื่อหวังและรอไม่ไหว ฉันจำเป็นต้องทำไรบ้างอย่าง และก็ทำไปแล้ว อย่ามาใช้กฏหมายต่างชาติกับฉัน ตราบใดที่คุณยังอยู่ในประเทศไทย จงสำนึกไว้ด้วยยยยยยย กฏหมายไทยก็มีเหมือนกัน ที่จะลากคุณขึ้นศาลเอง ฉันคนจริง พูดจริงทำจริงฉันไม่ได้ใหญ่มาจากไหน เพราะฉันเป็นคนธรรมดา ถ้าด่าฉันมาฉันก็ด่าตอบ ฉันก็เป็นสาวประเภทสองเหมือนกับคุณ ถ้าอยากเจอตัวจริงๆเป็นๆ ก็บอก เพื่อนๆ ที่โดนแบบนี้เยอะ พวกฉันพร้อมไปหาคุณเสมอ OK นะคะ 

ปล.กรุณาอย่าโทรมาด่านะคะ เพราะไม่รับเบอร์แปลกๆ

อยากจะลบ อยากจะบล๊อคเชิญเลยคะ เอกสารหลักฐานฉันพร้อม

พร้อมรูปสวยๆ ของคุณ นายฐิตาภรณ์ มั่งเกียรติสกุล 

#12 plammy

plammy

Posted 27 June 2014 - 06:38 PM

ขอโทษด้วยนะคะ เจ้าของเว็บ ที่ใช้พื้นที่ ประกาศ ตามหา ประจาน ประนาม ขอบพระคุณมากนะคะ ที่มีพื้นที่ร้องเรียน นะคะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users