Jump to content

คาถาด้านเสน่ห์

• Please log in to reply
10 replies to this topic

#1 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

สมาชิก...ขาประจำ

• VIP
  • Interests:อยากเป็นนางโชว์ของทิฟฟานี่อ่ะค่ะ<br /><br />คริคริ<br /><br />คงได้แค่ฝัน

Posted 05 May 2008 - 03:12 PM

จะเสกคาถามหาระรวย

จะเป็นการทำมาค้าขาย หรือเดินทางไปหาโชคลาภ หรือเข้าหาเจ้านาย ให้ใช้ถาคา บทนี้ เสกใส่ฝ่ามือ แล้วตบหน้าตัวเอง ๓ ที แล้วจึงออกจากบ้านไป

การค้าขายก็จะมีกำไรงาม เจรจาตกลงง่าย เจ้านายก็จะเชื่อถือรักใครเรา

โอม นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ จะพะกะสะ ระรวย มหาระรวย ชายเห็นชายงง หญิงเห็นหญิงงง หลงด้วยเสน่ห์ มหาระรวย ตะติงยังเภทะกัญเจวะ เมตตาพุทธถามหา จะตุตถัง อังกุสัมภะวัง โธร้องทัก ปัญจะมัง สิริ สังขาตัง ร้องเรียกจะกวักมือ นะระรวย โมระรวย พุมธระรวย ธาระรวย ยะระรวย หลงใหลสวาหะ

เมื่อใช้แล้วก็จะมีเมตตา มหานิยม เป็นที่รักของคนทั้งปวง ได้สมปรารถนา

ไปหาสาว

ก่อนจะไปหาสาวคนใด ให้ใช้คาบทนี้เสกน้ำล้างหน้า แล้วออกจากบ้านไป จะทำให้มีเสน่ห์ เมตตามหานิยม สาวเห็นสาวรัก สาวเห็นสาวหลง อาจจะตามมา

โอม สี สี สาว เห็นหน้ากูให้ร้อนเร่า เร่งเจรจาพาที ฟันกูคือฟ้า หน้ากูคือพระอินทร์ กายกูคือพระอาทิตย์ ฤทธิ์กูคือพระจันทร์เมื่อวันเพ็ญ ดุจจะเข้าอยู่ภายในปาก ดุจดังหมากจะอยู่ในห่อ สาวเห็นหน้ากูก็หัวร่อ ก้มกราบไหว้ สี สี ฉุยฉาย โอม สวาหะ โอมสวาโหมติด

ถูกตัวลูบหลังสาว

ทำให้มีจิตพิศวง งงงวยด้วยเสน่ห์ ทำให้รัก ทำให้หลง พะวงอย่างจริงจัง

โอม พาลี ลูบหลัง สวาหะ นะมะพะธะ นะโมพุทธายะ จะพะกะสะ มะอะอุ พุทโธ

เสกขี้ผึ้งสีปาก

ว่าคาถาและออกชื่อผู้ที่ไปหานั้นด้วย จะทำให้เขาหลง เคลิบเคลิ้มในเวลาที่พูดคุยกับเขา ด้วยเสน่ห์อันร้อนแรง เป็นอย่างดีที่สุด

มุทุจิตตัง สุวามุขขัง ทิสสะวา นิมามัง ปิยังมะมะ เมตตาชิวหา ยะมะทุรัง ทะกาวาจัง สัททังสุตตะวา สัพเพชะนา พะหูชะนา อิตถีชะนา สัมมะนุนะ พราหมะนานุนะ ปะสังสันติ อิตถี อิตถี ปิ ยังมะมะ อิตถีอี (อีชื่อหญิง) ปิยังมะมะ อิตถีไอ้ (ออกชื่อชาย) ปิยังมะมะ นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ พุทโธ โอม สวาหะ สวาหะ ปิยะมะมัง ปิยังมะมะ

คาถาทุกบทจะดี จะศักดิ์สิทธิ์ ก็ต้องขึ้นอยู่ที่ใจเราเอง ว่าจะมั่นสักเพียงใด

นะเมตตา

คาถานี้ใช้เสกน้ำล้างหน้า เสกแป้งผัดหน้า เสกขี้ผึ้งสีปาก ยามจะออกจากบ้านจะมีเมตตา มหาเสน่ห์ ไม่เป็นที่เกลียดชังของผู้ใด มีแต่คนรักนิยมชมชอบทั่วไป

พระพุทธัง อะระหัง เมมตาจิต พระธัมมัง อะระหัง เมตตาจิต พระสังฆัง อะระหัง เมตตาจิต

ป้องกันร้อยแปด

คาถานี้ใช้ป้องกันเภทภัย ศัตรูหมู่มารและศาสตราอาวุธต่าง ๆ ทั่วไป

โสอะโท สัมคะตะ สะมะถา สาภะติ ขาคะตา โมโกลิ เวสิปะ ยิเวติ สุโนโต อุวะสา กะตานิ ปาระติ

เมตตา 32 ประการ

ใช้คาถานี้เสก หรือบูชา หรือภาวนา มีเมตตา ทั่วไปทุกอย่าง 32 ประการ

นะโมเม ถะรุยะสา โสวะกัม นิโจเร วาหิ พะเนรัง มุเตนัง ยิเทนะ พุทธะ พาลา อิละโข ติงเธ

พาผู้หญิง

จะพาผู้หญิง ให้ภาวนาคาถานี้ ก็จะทรงอิทธานุภาพ ดลใจให้มาโดยง่ายดาย

พามามะมัง รัตตะมักกะมานิ นะอินัง จังงัง มาตาปิ คาถารักขัง มามะจังงัง มารักขัง มารักข้า นะปัจจะโย โหตุ

#2 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

• VIP
  • Interests:อยากเป็นนางโชว์ของทิฟฟานี่อ่ะค่ะ<br /><br />คริคริ<br /><br />คงได้แค่ฝัน

Posted 05 May 2008 - 03:12 PM

เสกควันบุหรี่

หากเราพอใจสาวคนใด เมื่อเขาเดินผ่านมาทางเรา ให้ใช้คาถานี้เสกบุหรี่พ่น เขาจะมีจิตผูกพันและหันมารักเรา คนที่เกลียดกัน ก็จะหันกลับมารัก

นาสังสิโม สังสิโมนา สิโมนาสัง โมนาสังสิ

เสกข้าวของกิน

คาถาบทนี้ ใช้เสกข้าว เสกของกินต่าง ๆ เมื่อจะไปหาสาวแล้วกินเสียก่อน เมื่อไปแล้วก็จะมีเสน่ห์ เมตตามหานิยม เป็นที่รักของคนโดยทั่วไป

นะโมพุทธายะ รูปะขันโธ

โมพุทธายะนะ เวทนาขันโธ

พุทธายะนะโม สัญญาณะขันโธ

ธายะนะโมพุท สังขาระขันโธ

ยะนะโมพุทธา วิญญาณะขันโธ

อิติปิโสภะคะวา นะโมพุทธายะ

ยะธาพุทโมนะ นะมะพะทะ

#3 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

• VIP

Posted 05 May 2008 - 03:14 PM

ครอบจักรวาฬ

ปลุกเสกป้องกันอันตรายทุกอย่าง มีเสน่ห์เมตตามหานิยมทุกทางร้อยแปดประการ

นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ นะมะนะอะ นอ ออ นอ อะ นะอะกะอัง อุมิอะมิ มาหิสุตัง สุนะพุทธัง อะสุนะอะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นอ กอ นอ กะ เอหิจิตตัง มะนุสสานัง ปิยัง มะมะ

เสกขี้ผึ้งสีปาก

จะทำให้มีเสน่ห์ เมตตามหานิยม เป็นที่รักที่นิยม ของปวงชนโดยทั่วไป

ริติ ริติ พุทโธ กะรุณา มะหาจิตตัง เมตตาพุทโธ

#4 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

• VIP

Posted 05 May 2008 - 03:15 PM

หลงใหล

เมื่อใช้คาถานี้ เสกฝ่ามือลูบหลังสาวคนใด หรือจับเนื้อต้องตัว ก็จะให้จิตใจฟั่นเฟือน หลงใหลใฝ่ฝันในตัวเรา อยากจะมาหาเราใจแทบจะขาด

นะอิฎฐีนะ พันธมะทะโว โสมานะ กะริฏฐาโท

จับตัวสาว

อีกบทหนึ่ง ให้เสกในใจ แล้วลงฝ่ามือโดยการพ่นใส่ แล้วว่าภาวนาติดต่อกันไป ในขณะที่จับต้องตัวสาวที่เราต้องการาจะให้เขารัก ด้วยเดชะคาถานี้ ก็จะดลใจให้รำพึงรำพัน ใฝ่ใจฝัน หลงรักเรานักแล

สิสิอิระ จะภะกะสะ

เรามีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ที่ได้มาจากอาจารย์ต่าง ๆ แล้วจะแขวนเอาไว้เฉย ๆ โดยที่ไม่เรียกไม่ร้อง ไม่ปลุกไม่เสกแล้วจะเอาประสิทธิภาพที่ไหนมา เมื่อเราใช้คาถาปลุกบูชาอยู่บ่อย ๆ ไซทองนี้ก็จะช่วยตักเงิน ตักทองเอาไว้ให้เจ้าของเป็นจำนวนมากมายมหาศาล เราดักแล้วต้องหมั่นกู้ด้วยการปลุกและบูชา

ไซยะจิตตัง มะลาลาภัง ปิยังมะมะ

นักแหล่นักร้อง

เราจะขึ้นเวที เทศน์ แหล่ ร้องเพลง หรือโฆษก โฆษณาอะไรก็ตาม หรือเราจะไปเจรจาหาเงิน หาโชคหาลาภ ขอยืมของ ขายของให้เขาก็ดี ใช้คาถาบทนี้เสกขี้ผึ้งสีปากให้มีเสน่ห์ เมตตามหานิยม เมื่อพูดหรือร้องออกไปก็จะมีคนนิยมชมชอบ มีคนเชื่อถือ เป็นการหลงใหลใฝ่ฝัน อยากจะได้ยิน อยากจะได้ฟังใหม่อีก ถึงกับทำให้เราได้มีชื่อเสียงโด่งดังก้องไปไกล

ปา สุ อุ ชา

#5 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

• VIP

Posted 05 May 2008 - 03:16 PM

มหาเสน่ห์

จะไปเหนือไปใต้ เข้าหาเจ้านาย หรือจะทำมาค้าขาย หรือจะไปหยิบยืมอะไรของใคร ไปผลัดผ่อนหนี้สิน หรือจะไปทวงหนี้ ควรใช้คาถาบทนี้แล้วจะบังเกิดผล ให้ใช้ภาวนาไว้ตลอดไป ก็จะช่วยให้มีเสน่ห์มีคนรัก และสงสารเรา เมตตาปราณีเรา จะทำอะไรจะพูดอะไร ก็จะสำเร็จทุก ๆ อย่าง

สุ นะ โม โล

#6 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

• VIP

Posted 05 May 2008 - 03:17 PM

คนรัก

จะผูกจิตผูกใจให้คนรักคนหลง ให้มีเมตตามหานิยมไว้ก่อนแหละดี เราจะได้ไม่มีศัตรูหมู่มาร มาตรร้ายหมายชีวิต เสกคาถานี้เขาจะรักเราทุกคน

พุท ธะ สัง มิ

ปลุกเสกสาลิกา

หากเราเลี้ยงสาลิกาอาคม จะเป็นปากก็ดี ลิ้นก็ดี ลิ้นก็ดีฟันก็ดี หรือตาก็ดี จงหมั่นปลุกเสก หมั่นเรียกด้วยคาถา จะเพิ่มความศักดิ์สิทธิ์ยิ่ง ๆ ขึ้นอีก

เอหิ สาลิ กะวันตานัง เมตตัมภุเส สิเน หะรัตถัง สาลิกะลาโภ ภะวันตุเม เอหิ หญิงชาย ทั้งหลายจิตตั้ง หลงรัก กูด้วยนะจังงัง เอหิ จิตตัง ปิยังมะมะ

#7 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

• VIP

Posted 05 May 2008 - 03:17 PM

เสกใบรัก

ถ้าหากเรารักผู้หญิงคนใด ให้หาใบรักซ้อน เขียนชื่อนามสกุลใส่ในใบรักนั้น แล้วเสกเป่าด้วยคาถาบทนี้ 3 ครั้ง แล้วซุกไว้ใต้หมอนที่เรานอน ในไม่ช้าก็จะทำให้หญิงนั้นมีจิตใจ หลงใหลเมตตาสงสารเรา และก็จะกลายเป็นความรักต่อไป

โอม อิทถี อี ............................

มึงจะต้องรักกู มึงจะร้อนใจ ทนอยู่มิได้

นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะพะกะสะ

นะมะอะอุ เอหิชัยยะ เอหิสัพเพชะนา

เอหิพะหูชะนา เอหิจงมา นะโมธัมมายะ

นะโมสังฆายะ เอหิจิตตัง ปิยัง มะมะ

ข้อห้ามสำหรับคาถาบทนี้ หากว่าเราไม่ต้องการจริงจัง เพียงแต่จะทำหลอกเขาล่ะก็ อย่าได้ทำอย่างเด็ดขาด หากเขาตามมาแล้ว จะต้องเลี้ยงดู อยู่กันกันตามประสาผัวเมียตลอดไป ห้ามมิให้ทอดทิ้งเขา และถ้าหากเป็นเมียของคนอื่น ที่เขามีเจ้าของอยู่แล้ว ห้ามใช้คาถานี้อย่างเด็ดขาด อาจจะเกิดพิบัติขึ้นกับตัวเองได้

#8 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

• VIP

Posted 05 May 2008 - 03:18 PM

เสกของให้หญิงกิน

คาถาบทนี้ชายเสกให้หญิงกิน หรือหญิงจะเสกให้ชายกินก็ได้ทั้งนั้น ฝ่ายตรงข้ามเมื่อกินของนี้แล้ว จะหลงจะรักเรา ถึงกับเพื่ออยากจะพบด้วยความเสน่ห์หา

โอม อิตถี สิวลี โคคัลลานัง จะสารี ปุตโต อะนันทะมาโน มะหะเถระวันโต จิตติ จิตตัง พามามะมัง หลงรักแทบคลั่ง หากมิได้เห็นหน้ากู ร้อนหัวร้อนหู ร้อนอกร้อนใจ มาพบกูให้จงได้ ร้อนเหมือนไฟเข้าไปจี้ อิตถี พามามะ สวาหะจิต

#9 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

• VIP

คาถารักแท้
โอมนะโมพุทธายะ พุทธัง สะระติ ธัมมัง สะระติ สังฆัง สะระติ
จิตตังสะมาเรมะมะเอทิ เอหิชัยยะ เอหิสัพเพชะนา พะหูชะนา เอหิ
(ให้บริกรรมคาถานี้กับลูกอมแล้วอมขณะที่คุยกับคนที่เรารัก จะทำให้เขาคนนั้นเกิดความรักจริงจังขึ้นมา)

#10 นู๋เนยซ่า

นู๋เนยซ่า

• VIP

คาถามหาละลวย คาถาเก่าแก่

นะมหาละลวย
ท่องคาถานี้ 5 จบเสกเป่าใส่เครื้อ่งดื่ทน้ำหรือขนมหวาน ให้คนที่ถูกเอ่ยชื่อในคาถานี้กิน
คนโบราณเชื่อถือกันนักว่า เมื่อเขาหรือเธอ กลับบ้านเเล้ว ในใจจะมีเเ่ใบหน้าคุณลอยวนเวียนอยู่ตลอดเวลา
ในใจจะโหยหามิเป็นอันอยุ่นิ่งได้ ต้องการหาทางกลับมาพบหน้าคุณอีกครา
นะ ละลวย หันตะวา
โม เมามัว
พุท พาตัว (ชื่อคนที่คุณรัก)มาหาหู
ทา สมสู่
ยะ อยู่ด้วยกันจนตาย
นา สังสิโม สังสิโมนา
สิโมนาสัง โฆนาสังสิ

มหาละลวย(ฉบับขุนแผน)
โอม ละลวย มหาละลวย ชายเห็นชายงวย หญิงเห็นหญิงหลง มึ...งเห็นหน้ากูก็ให้งวยงงหลงใจรัก จะ ภะ กะ สะ
ทั้งฝูงชนมาพะวักพะวงหลงรักใคร่ จะ ภะ กะ สะ กูจะมารำลึกถึง เจ้าไทยก็ลืมสวาทรัก จะภะ กะ สะ
กูจะคิดสาวแท้ๆ ก็มาลืมทั้งแม่ทั้งพ่อ จะ ภะ กะ สะ พะวักภวังค์ให้จิตมันคลุ้มคลั่งตะลึงหลง จะภะ กะ สะ
โอมพระพายเจ้าอ๋ย จงชักนำอีนั่นมา จะภะกะสะ หาละลวยงวยงงจงใจรักกูแห่งกู จะ ภะ กะ สะ
ช้างอยู่ในป่าหลงรักกู กูก็มาลืมลม จะ ภะ กะ สะ ผมอยู่ในหัวก็มาลืมเกล้า จะ ภะ กะ สะ
ข้าวอยู่ในคอก็มาลืมกลืน สะอึกสะอื้นมาหากู จะ ภะ กะ สะ คิดถึงกูทนอยู่มิได้ อาคัจฉายะ อาคัจฉาหิ
อาคัจฉาหิ อาคัจฉายะ

#11 mayginza

mayginza

สมาชิก...ขาจร

• Interests:การเรียน ความสวย ผู้ชาย<br />สุขภาพ อิอิ

Posted 20 October 2008 - 08:10 PM

ขอบคุณมากค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users