Jump to content

กลูต้าไทโอนฉีดแล้วขาวใสขาวเร็วขาวจริง

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 cuteboys

cuteboys

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 20 May 2008 - 12:49 PM

คือว่าผมเห็นเพื่อน สาวๆอยากจะขาวกันอะคัรบ พยายามกินนั่นนี่ กันมากมาย เห็นล่ะก็ อยากจะบอกว่าผมเองถึงไม่ได้เปงสาวแต่ก็อยากขาวเหมือนกันไอ้ที่พวกเพื่อนทานกันอะครับมันทำให้เรากว่าจะขาวจะใสกว่าจะบลิ๊งยากมากๆๆเลยผมลองมาหมดล่ะ ทั้งวิตามีนซีเอย ทั้ง โปรฟิมิน อะเข้าเรื่องดีกว่า เมื่อประมาณต้นปีเพื่อนๆคงทราบข่าวเรื่อง ของสาลตัวหนึงที่ชื่อว่า กรูต้าไทโอนนะครับ ไอ้เจ้าสารตัวนี้นี้นี่ ทางคลีนิคความงามต่างๆเช่น วุฒิศัก นิติพล ก็ได้นำเข้ามา เพื่อใช้ฉีดให้ตัวของเรานี่ขาว ขึ้น ใสขึ้น คือไม่ใช่ขาวแค่หน้านะครับแต่ขาวทั้งตัว ไม่ว่าจะเป็นที่ในร่มผ้า หรือตรงใหนก็ตาม แต่ต่อมา อย ได้ออกมาห้ามฉีด ทางคลีนิคทั้งหลายก็เลย เก๊บไป ผมเองก็ได้ไปศึกษาข้อมูลมาว่าไอ้เจ้าสารตัวนี้อะมีผลดีผลเสียอย่างไรบ้างทำไม อย ถึงห้ามใช้ล่ะถ้าใช้จะเกิดผลดีผลเสียอย่างไรบ้าง ก็ได้ความมาว่าอย่างงี้ครับไอ้เจ้า สารกรูต้าไทโอนนี่ มันไม่ใช่วิตามิน ไม่ใช่ยา แต่เป็นสารอาหารอย่างหนึ่ง ซึ่งในต่างชาติเค้าใว้ใช้ในการรักษามะเร็งต่อมลูกหมาก แต่ผลข้างเคียงของมันก็คือ มันจะทำให้เรา มีผิวขาวและใสขึ้นทั้งตัว ผมลองใช้มาแล้ว 3 หลอด ดีมาก คัรบยอมรับเลย จากที่เดิมผมก็เดปงคนขาวอยู่แล้ว ตอนนี้นี้เรียกว่าบลิ๊งเลยอะคัรบคือเหมือนเรืองแสงได้เพื่อนบอกแบบนั้นนะคัรบ การฉีดก็คือฉีดอาทิดบ่ะครั้ง จนกว่าจะรู้สึกว่าขาวใส พอใจแล้วก็หยุดฉีด จากนั้นก็ต้องฉีดเติมทุกเดือนเดือนล่ะครั้ง แต่ตอนนี้ถ้าเพื่อนอยากจะฉีดก็ ไม่มีตามคลีนิคแล้วครับ ต้องสั่งซื้อจาก บริษัทโดยตรงเลย ถ้าเพื่อนคนใหนสนใจ ก็จะบอกยังไงดีเด่ซจะเหมือนผมมาขายของ แต่ไม่ได้ขายนะคัรบแค่อยากแนะนำเพราะว่ามันดีจริงๆล่ะเพื่อนจะได้ไม่ต้องเสียเงินมากกะการค่อยๆซื้อพวกยาต่างๆมากิน อันนี้เห็นผลเร็วล่ะแน่นอนเลย ก็อีเมลหรือว่า แอดมาคุย MSN กับผมได้นะครับผมจะบอกว่าไปซื้อได้ที่ใหน แต่ ว่าผมไม่ได้ขายเองนะคัรบย้ำว่าไม่ได้มาขายของแต่จะแนะนำให้ได้ อยากให้สวยๆขาวๆใสๆกันทุกคนนะคัรบ MSN มาคุยได้ที่ hit_cuteboys@hotmail.com ล่ะคุยกันนะครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users