Jump to content

ยาพรีม

• Please log in to reply
12 replies to this topic

#1 dreamy

dreamy

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 25 June 2008 - 04:07 PM

อยากจะกินยาพรีม แต่ไม่รู้จะกินยังไง กินวันละกี่เม็ด ใครรู้ก็ช่วยบอกหน่อยนะคะ

#2 nutty

nutty

สมาชิก...ขาประจำ

• Interests:ความสวยและการประกวด

Posted 28 June 2008 - 11:02 AM

วันละเม็ดก็พอค่ะ

#3 lookpong_drama

lookpong_drama

สมาชิก...ขาจร

Posted 28 June 2008 - 11:19 AM

กินพรีมนมขึ้นไหมอะ ไม่เคยกินไม่รุ้อะ แล้วมันช่วยเรื่องไรบ้างอะ

#4 dreamy

dreamy

Posted 29 June 2008 - 07:55 PM

ขอบคุณคะ
dreamydry.hi5.com
เข้ามาคุยกันนะคะ

#5 nongbombay

nongbombay

Posted 07 July 2008 - 08:33 PM

ก้กินวันละเม๊ดอ่าคร้า...ตัวยาเหมือนกันหมดคือมีสีเดียวกินเรื่อยๆๆๆๆตามวันอ่าคร้า

#6 nutty

nutty

สมาชิก...ขาประจำ

• Interests:ความสวยและการประกวด

Posted 18 July 2008 - 09:52 AM

พรีม

ช่วยเรื่อง
1.หน้าอก
2.ผิวหรรน
3.หน้าสวยราวกับน้องนี (ถ้าเทคติดต่อกันเรื่อยๆ)

ยาที่เหมือนกันพรีม ได้แก่ ไดแอน ซูซี่

#7 mintladyboys

mintladyboys

Posted 12 October 2008 - 11:05 AM

คือตอนนี้นู๋ ฉีดยา โปรกีนอน ตัวเดียวอ่ะค่ะไม่ได้ฉีดคู่อ่ะค่ะ แล้วนู๋ก้อกินแอนโดคัว และก้อกิน วันเดวันละ 7 เม็ดอ่ะค่ะ อยารู้ว่ดีพอหรือยัง ช่วยๆกานแนะนำนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

#8 aomsiam

aomsiam

ฝ่ายข้อมูล Missladyboys.com

• Missladyboys_Team

Posted 12 October 2008 - 11:37 AM

นีมินท์ใช่มั้ย นี่โอมเองนะจ้า

อิอิ ก็แวะมาบอกเพื่อนสาวอ่ะจ้า

โอมก็ว่ากะลังดีน้า ดีแล้ว เทคไปเรื่อยๆๆ

ก็จะเห็นผลเองนะ ขอบอกว่าถ้าคิดจะสวยด้วยยา

อย่าใจร้อนนะ อิอิ เออแล้วทำไมมินท์ฉีดแต่โปรกีล่า

มินต์คิดว่ามันไม่จำเป็นเหรอ พอดีโอมถามหมอมาอ่ะ

เค้าบอกว่าการที่ได้รับฮอร์โมนเพศหญิงอย่างเดียว

โดยไม่ฉีดคู่กะโปรลูตอนละก็เค้าบอกว่าอันตรายน้า

เพราะว่าถ้าโปรกีกะโปรลูฉีดร่วมกันแล้วอีกตัวมันจะ

ไปปรับสมดุลของยาอ่ะจะ หมอบอกมาอ่ะ แต่ถ้า

อยากฉีดอย่างเดียวก็ไม่เป็นรัยน้า ขนาดโอมเคยถามหมอ

เลยว่าฉีดโปรกีนอนอย่างเดียวสองหลอดเลยม๊ะ

อิอิ หมอเลยบอกว่าลองป๊ะเดี๋ยวป้าหมอฉีดให้ 555555+

หมอท่าจะเอาจิงเลยบอกหมอไปว่า ฉีดคู่กันดีกว่า อิอิ

เด๋วน๊อค 55555555+

ปล.งัยก็สวยไวๆๆนะจ๊ะเพื่อนสาว wink.gif

#9 mayginza

mayginza

• Interests:การเรียน ความสวย ผู้ชาย<br />สุขภาพ อิอิ

Posted 12 October 2008 - 05:57 PM

พอดีเพื่อนซื้อมาให้อ่าค่ะ

ไม่กล้ากินเพราะไม่เคยได้ยินชื่อ

เลยอยากถามค่ะ ใครเคยกิน ว่าดีหรือป่าว หรือเป็นอย่างไร

อยากรู้ค่ะๆๆๆๆๆ

อิอิ

.....

#10 mintladyboys

mintladyboys

Posted 13 October 2008 - 11:36 AM

biggrin.gif ยาคุมอ่ะหรอ คะ ดีสิ ดีทุกตัวอ่ะ แหละค่ะ เทคเลื่ยๆๆ แล้วจะค่อยๆสวยเองจ้า

#11 mayginza

mayginza

• Interests:การเรียน ความสวย ผู้ชาย<br />สุขภาพ อิอิ

Posted 14 October 2008 - 05:04 PM

ขอบคุณคร้า

อิอิ

#12 kakaka

kakaka

Posted 21 November 2008 - 12:21 PM

อยากจะบอกว่า การเทคยาแบบกินทีเดียวเยอะๆๆมันไม่ได้ช่วยให้สวยขึ้นมาเร็วนะคะ เป็นความเชื่อที่ผิดคะ เพราะเด็กคะนอง

การเทคยาที่ถูกต้องคือ การเทคยาอย่างสม่ำเสมอ เรื่อยๆๆ ขนาด ปริมาณที่เหมาะสม คะ คุณสามารถเทคได้ในปริมาณ ที่พอดี ในระยะเวลา 3 เดือน และหยุดเทค 1เกือนเพื่อปรับ และพักตับ ไตของคุณให้อยู่ในสภาพการใช้งานได้ดีคะ ไม่ใช่เทคๆๆๆ ไม่มีวันหยุด คุณจะตายก่อนสวยคะ

การที่กินยาคุมทีเดียว 6 เม็ดนั้นเป็นความเชื่อ ที่ผิดมากกก ขอย้ำว่ามากคะ ขอให้ลดลงมาเหลือ1 เม็ดพอนะคะ และด้วยอายุแค่ 16ปีนั้น คุณยังมีเวลาเก็บความสวยเพิ่มขึ้นได้อีกนานทีเดียวเลยคะ เทคยาขอใช้คำว่าจะดูดีขึ้นดีกว่าคะ อย่าใช้คำว่าเทคแล้วสวย มันดูเหมือนตั้งความหวังมากเกินไปคะ

ยังไงก้อเทคอย่างสม่ำเสมอจะดีที่สุดคะ

#13 pk4u2

pk4u2

ยัง . . . . ฉันยังไม่ตาย

• VIP

Posted 23 November 2008 - 12:41 PM

ยึดหลักความพอดี ดีที่สุดนะคะ ไม่งั้นดิชั้นว่าได้ตับไตพังก่อนสวยแน่นอน

อย่าลืมนะคะว่าสารอะไรก็แล้วแต่ที่ร่างกายรับเข้าไปถือเป็นสารแปลกปลอม

และตับ+ไต มีหน้าที่กรอง + ทำลาย และอีกอย่างความเชื่อที่ว่ากินเยอะและจะสวย

จะเด้งไวเป็นความเชื่อที่ผิดนะคะเพราะว่า ร่างกายของเรามีลิมิต

ในการรับสารแต่ละตัวในแต่ละวันที่ไม่เท่ากัน

ทางที่ดีศึกษารายละเอียดให้ดีก่อนใช้และใช้ตามคำแนะนำของแพทย์เท่านั้นนะคะ

ขอให้สวยไวตามใจอยากค่ะ

สูงสง่าค้ำโลกา โฉมงามเหนือบุปผาทั้งมวล PK4U2

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users