Jump to content

อยากเช่าชุดนางเงือกแบบคลิปโชว์พระอภัยมณีทิฟฟานีค่ะ

• Please log in to reply
8 replies to this topic

#1 kasadava

kasadava

สมาชิก...ขาจร

Posted 19 April 2009 - 03:34 PM

พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ คะ ใครพอจะทราบว่าชุดนางเงือก แบบที่ใช้โชว์พระอภัยมณีของทิฟฟานีเมื่อก่อน หรือชุดสุพรรณมัจฉาที่พี่ส้ม ใช้เป็นชุดประจำชาติประกวด
มิสควีนฯ มีให้เช่าที่ไหนบ้าง เผอิญหนูเห็นในคลิปโชว์ของทิฟฟานี่ ในเวปของพวกเราแล้วอยากได้ไปใช้งานที่ออฟฟิศ ช่วยแนะนำหรือทิ้งเบอร์โทรกลับด้วยค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงค่ะ

#2 paradize

paradize

สมาชิก...ขาประจำ

• Missladyboys_Team

Posted 19 April 2009 - 05:01 PM

ผมว่าลองถามคนในทิฟฟานี่ดู แถวในบอร์ดนี่ล่ะคับ 555
เห็นใช้ตั้งหลายตัว ไม่แน่อาจจะปล่อยออกไปแล้วหรือเก็บเข้ากรุ

แต่ชุดที่ใช้โชว์ตัวเด่นเป็นสีเขียว ชุดคุณส้มเป็นสีขาวคับ

#3 wutcharavee_ton

wutcharavee_ton

สมาชิกหน้าใหม่

• Location:336 หมู่ 3 ต.จอหอ อ.เมือนนครราชสีมา จ.นครราชส&#3637

Posted 20 April 2009 - 02:57 PM

QUOTE(kasadava @ Apr 19 2009, 03:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ คะ ใครพอจะทราบว่าชุดนางเงือก แบบที่ใช้โชว์พระอภัยมณีของทิฟฟานีเมื่อก่อน หรือชุดสุพรรณมัจฉาที่พี่ส้ม ใช้เป็นชุดประจำชาติประกวด
มิสควีนฯ มีให้เช่าที่ไหนบ้าง เผอิญหนูเห็นในคลิปโชว์ของทิฟฟานี่ ในเวปของพวกเราแล้วอยากได้ไปใช้งานที่ออฟฟิศ ช่วยแนะนำหรือทิ้งเบอร์โทรกลับด้วยค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงค่ะ

มีแน่นอนค่ะเลิศอลังการแต่ไม่ใช่ที่กรุงเทพอยุ่ที่ร้านเจ้าหญิงเวดดิ้งเฮ้าแอนสตดิโอ
ไม่ไประชาสัมพันธ์แต่อย่างใดถ้าสู้ราคาที่จะเช่าก้ประมาณ30,000ดพราะเป็นชุดที่อลังการจริง
รับประกัน ที่โคราชมีคนพูดถึงกันเกรียว มีเครื่องเพชรสุดอลังการให้ด้วย
โดย เจ๊ไก่ ใจดีมากๆสำหรับเด็กๆที่โคราช

#4 wutcharavee_ton

wutcharavee_ton

สมาชิกหน้าใหม่

• Location:336 หมู่ 3 ต.จอหอ อ.เมือนนครราชสีมา จ.นครราชส&#3637

Posted 20 April 2009 - 03:01 PM

เบอติดต่อกลับที่โคราช
085 105 4397

#5 NONO

NONO

Posted 20 April 2009 - 05:47 PM

เคยเห็นร้านนี้ถ่ายแบบบในหนังสือคับสวยซินดี้เป็น
thai

#6 Buzza

Buzza

• Moderator_Teams
  • Interests:คอมพิวเตอร์<br />คอมพิวเตอร์กราฟฟิกส์<br />เว็บดีไซน์<br />ศิลปะการแสดงไทยทุกประเภท

Posted 20 April 2009 - 10:03 PM

ป๊าดดด เช่า หรอ 30,000 โห งั้นเช่าเก็บไว้ข้ามปีได้ป่ะ 55+
@@- - - - - CuTE BoY BuzZa - - - - -@@

#7 แตงโม

แตงโม

เจ้หวี มาดามบางนา

• VIP

Posted 21 April 2009 - 12:51 AM

QUOTE(wutcharavee_ton @ Apr 20 2009, 03:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
QUOTE(kasadava @ Apr 19 2009, 03:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>

มีแน่นอนค่ะเลิศอลังการแต่ไม่ใช่ที่กรุงเทพอยุ่ที่ร้านเจ้าหญิงเวดดิ้งเฮ้าแอนสตดิโอ
ไม่ไประชาสัมพันธ์แต่อย่างใดถ้าสู้ราคาที่จะเช่าก้ประมาณ30,000ดพราะเป็นชุดที่อลังการจริง
รับประกัน ที่โคราชมีคนพูดถึงกันเกรียว มีเครื่องเพชรสุดอลังการให้ด้วย
โดย เจ๊ไก่ ใจดีมากๆสำหรับเด็กๆที่โคราช

แพงอยู่นะค่ะ

http://www.dddwedding.com/

#8 kasadava

kasadava

Posted 21 April 2009 - 01:51 PM

ขอบพระคุณมากค่ะสำหรับข้อมูล ไวทันใจจริงๆ แต่ว่าราคาแพงเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน 30,000 เลยหรือคะ แล้วมีที่ร้านนี้ที่เดียวหรืออย่างไร ใช่ชุดที่หนูแนบมาหรือเปล่า พอดีรูปนี้หนูเซฟมาจากในเวปของพวกเรานี้แล่ะค่ะ เป็นงานประกวดอะไรซักอย่างเมื่อประมาณปี-2ปีก่อน หนูจำไม่ได้เหมือนกัน
อ้อ แต่ถ้ามีข้อมูลจากชาวทิฟฟานี หนูยังรอคำแนะนำนะคะ ขอบพระคุณทุกๆท่านค่ะ

Attached Files

#9 pk4u2

pk4u2

ยัง . . . . ฉันยังไม่ตาย

• VIP

Posted 21 April 2009 - 05:13 PM

ร้านซินเดอเรลล่ารู้สึกว่าจะมีค่ะแต่ไม่อลังการเท่าทิฟฟา

ลองเสิร์ชชื่อร้านดูในกูเกิ้ลน่าจะมีแล้วโทรสอบถามดูค่ะ

/ถ้าจะให้ดีเตรียมพวกหัวรีเจนซี่ออลังๆซักชุด

กรองคอ ข้อแขน ข้อมือ เล็บยาวซักหน่อย ก็เลิศอลังแล้วคร่ะ

สูงสง่าค้ำโลกา โฉมงามเหนือบุปผาทั้งมวล PK4U2

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users