Jump to content

ALCAZAR 2009

• Please log in to reply
12 replies to this topic

#1 paradize

paradize

สมาชิก...ขาประจำ

• Missladyboys_Team

Posted 28 April 2009 - 06:24 PM

ไปดูมาแล้วคับเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
ไม่ผิดหวังที่ไปดูทั้งสองที่

มาตรฐานยังเหมือนเดิมคับ ทิฟฟานี่นักแสดงเต็มที่มาก แต่ฉากและองค์ประกอบยังด้อยอยู่ ผมว่าฉากดูตื่นตาแค่เพลงเปิดและเพลงมหาราชาเท่านั้น ประทับใจมากพาเพื่อนไปดูเพื่อนยังประทับใจกับมหาราชา
ส่วนอัลคาซ่าร์องค์ประกอบยอดเยี่ยมตลอดกาล แต่เสียที่ว่ารอบที่ผมไปดูนักแสดงบางคนไม่เต็มที่เลย อาจจะเป็นเพราะคนน้อยมากทั้ง ๆ ที่เป็นวันอาทิตย์ ไม่มีใครถ่ายรูปกับนักแสดงเลยผมยืนดูอยู่ห่าง ๆ
ดูนักแสดงก็เฮฮากันดี ตากล้องกับแดนเซอร์บางคนก็น่ารัก ;D ประทับใจ ใครทำงานที่อัลคาซ่าร์คงได้เห็นผมแหละ เพราะผมก็เห็นคุณ 555 บางคนยังทักผมด้วยทั้ง ๆ ที่ไม่รู้จักกัน น่ากลัวมากนะคับ ;D

เดี๋ยวไว้ทิฟฟานี่โชว์มณีนพเก้าจะไปดูใหม่คับ

#2 somying_daorai

somying_daorai

Miss Somying Daorai 2008

• Moderator_Teams
  • Interests:วาไรตี้ ความงาม ข่าวคราวแวดวง สาวประเภทสอง และการประกวดสาวประเภทสอง วงการคาบาเร่ต์โชว์

Posted 28 April 2009 - 08:33 PM

รูปสวยมากๆค่ะ ขอบพระคุณมากๆนะคะคุณพาราไดซ์^^

images by free.in.th

#3 aomsiam

aomsiam

ฝ่ายข้อมูล Missladyboys.com

Posted 28 April 2009 - 09:07 PM

รูปสวยมากๆเลยค่ะ รุปมีแค่นี้เองเหรอค่ะ อิอิ

อยากดูอีกจัง wink.gif

#4 aomsiam

aomsiam

Posted 28 April 2009 - 09:13 PM

แวะมาเสริม อัลคาร์ ฉากของเค้าสวยมากกกกกกกกกก

โดยเฉพาะเพลงแขก ม้าสองตัว ดูสง่ามากมายเลยค่ะ

สวยงามอลังการแทบทุกๆฉากเลยค่ะ

ส่วนทิฟฟานี่ฉากที่แตะตาตื่นใจ คงจะเป็นโฟลี่อ่าค่ะ

ขอบอกว่าสวยเริ่ดดด มีความเป็นทิฟฟานี่มากกกกก

ส่วนเพลงเกาหลี กะ รีเมมเบอร์นั้น ขอบอกว่า

ผิดหวังกับฉากมากมาย รีเมมฉากตอนปี 2006

สวยกว่ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบอก นอยด์ เอิ้กๆๆ แต่ก็สวยดีค่ะ wink.gif

#5 paradize

paradize

Posted 28 April 2009 - 09:25 PM

QUOTE(aomsiam @ Apr 28 2009, 09:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แวะมาเสริม อัลคาร์ ฉากของเค้าสวยมากกกกกกกกกก

โดยเฉพาะเพลงแขก ม้าสองตัว ดูสง่ามากมายเลยค่ะ

สวยงามอลังการแทบทุกๆฉากเลยค่ะ

ส่วนทิฟฟานี่ฉากที่แตะตาตื่นใจ คงจะเป็นโฟลี่อ่าค่ะ

ขอบอกว่าสวยเริ่ดดด มีความเป็นทิฟฟานี่มากกกกก

ส่วนเพลงเกาหลี กะ รีเมมเบอร์นั้น ขอบอกว่า

ผิดหวังกับฉากมากมาย รีเมมฉากตอนปี 2006

สวยกว่ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบอก นอยด์ เอิ้กๆๆ แต่ก็สวยดีค่ะ wink.gif

555 คิดเหมือนกันเปี๊ยบเลยคับคุณโอม
ฉากของทิฟฟานี่ที่สวยก็มีแค่เพลงเปิดกะมหาราชา ส่วนที่ไม่ชอบเอาซะเลยก็รีเมมเบอร์และอารีดัง ฉากเก่าสวยกว่ามาก ฉากปัจจุบันมืออาชีพไม่น่าทำออกมาแบบนี้
แต่ฉากใหม่มณีนพเก้าน่าจะทดแทนกันได้ นะคับ

กบอกคุณป็อปด้วย ถ้าหากได้แวะเข้ามาอ่านนะคับ
ผมและเพื่อน ๆ ประทับใจคุณป็อปด้วย ;D เห็นใส่ชุดสีชมพูอยู่ข้างหน้าแต่ไม่กล้าเข้าไปถ่าย 555

รูปมีเยอะมากคับ แต่ก็เลือกรูปที่ดีที่สุดมาแทนละกันนะคับ

#6 pk4u2

pk4u2

ยัง . . . . ฉันยังไม่ตาย

• VIP

Posted 30 April 2009 - 03:45 PM

รูปสวยมากค่ะคุณพาราไดซ์ ว่าแต่เอามาลงอีกสิคะจะรอชม คริคริ

/โฟลลี่ทิฟฟา ก็อปแบบมาจากลิโด้คร่ะ แล้วมาดัดแปลงเอา

ได้ยินเสียงเล่าอ้างมาอย่างนั้น . . . ส่วนฉากอัลคากินขาดชนะเลิศมั่กๆ

ในอดีตชุดทิฟฟาห็สวยแรง ถึงแม้เดี๋ยวนี้จะดูแผ่วๆลงไปบ้าง

แต่ก็ยังนับว่าสวยอยู่ค่ะ

/ว่าแล้วอยากไปดูป้าตุ้ยเล่นอู๋เหยินอีกจัง คริคริ

สูงสง่าค้ำโลกา โฉมงามเหนือบุปผาทั้งมวล PK4U2

#7 paradize

paradize

Posted 30 April 2009 - 09:20 PM

จริง ๆ แล้ว ไม่ใช่ ลิโด้คับ แต่เป็น jubilee ที่ลาสเวกัส คับ ดูจากรูปนะคับ ว่าเหมือน หรือ ไม่เหมือน ! แค่เปลี่ยนจากสีฟ้ามาเป็นเขียว

ปล. ไม่รู้คุณดราฟท์จะจำผมได้ป่าว แต่ผมจำคุณดราฟท์ได้ ผมใส่เสื้อสีเขียวใส่แว่น นั่งรอรถตู้อยู่หน้าอัลคาซ่าร์ 555

#8 Draft

Draft

สมาชิก...ขาจร

• Moderator_Teams

Posted 01 May 2009 - 01:30 AM

ปล. ไม่รู้คุณดราฟท์จะจำผมได้ป่าว แต่ผมจำคุณดราฟท์ได้ ผมใส่เสื้อสีเขียวใส่แว่น นั่งรอรถตู้อยู่หน้าอัลคาซ่าร์ 555

ว๊ายยยย ตายแล้ว วันนั้นโทรมมากเลยอ่ะขอบอก พอดีวันนั้นวันหยุดค่ะ เลยทำขนมจีนแกงเขียวหวานมาเลี้ยงพวกพี่ ๆ ข้างใน จึงไม่ต้องสงสัยนะคะว่าทำไมถึงเดิน

เหนื่อย ๆ พร้อมหม้อใบเบอรั้ม 55555 นึกออก ๆ ที่นั่งกับเพื่อนอีกคนใช่ม่ะ แล้วรถตู้ก็มารับ อิอิอิ แล้วก็ไม่บอกกันนะ นั่งใกล้ ๆ กันตั้งนาน

#9 tinnie

tinnie

สมาชิก...ขาจร

Posted 01 May 2009 - 11:02 AM

biggrin.gif รุปสวยดีค่ะ biggrin.gif

ขอบคุณค่ะที่นำมาให้ชม

#10 aomsiam

aomsiam

Posted 01 May 2009 - 12:00 PM

มาแปะคลิปเพิ่มเติมค่ะ ส่วนชุดที่อยู่ในคลิปนี้ คล้ายคลึงกับชุดของพี่นิว พรีเซนเตอร์ของโฟลี่มากกกกกก ลองดูกันนะค่ะ

#11 aomsiam

aomsiam

Posted 01 May 2009 - 12:02 PM

กรี๊ดดดดดดดดดดดดด โฆษณาพรีเซนต์ของเค้าเริ่ดมากค่ะ ดูๆๆๆ

#12 Icekung_acz

Icekung_acz

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 01 May 2009 - 12:11 PM

อัลคาซ่า เริ่ดมากครับบบ อลังการสุดๆๆๆ ดูเเล้วประทับใจสุดๆ ทั้งฉาก นักเสดง เเละการเชื่อมต่อของเพลงทำได้กลมกลืนมาก[/size]

เพลงเปิดที่เปลี่ยนฉากใหม่ พี่น้ำดูสวยมากกกก ขึ้นจากไฮโดลิก เด่นเว้อๆๆๆ

เพลงรำสี่ภาคก็เริ่ดเหมือนเดิม

เพลงอินเดีย ฉากเริ่ดเว้อออ คนเเสดงก็สวยเอวเป็นเอว เต้นเก่งมากๆๆๆๆ

เพลงรัสเซีย ต้องบอกว่าสวยมากกกก ชอบสุดๆๆๆ พี่ต้นโชว์เก่งมากก ส่วนฉากปราสาทด้านหลังเหมือนของจริงมากๆๆ เเละ ต้องชื่นชมคนออกเเบบชุดสีสันเเจ่มมากๆๆๆไม่ว่าจะเป็นชุดตัวเต้น ลูกคู่

ตัวร้องเด่นมากๆๆเพลงจังหวะสนุกกกถือว่าเป็นเพลงจบที่ประทับใจมากกกกก ( คอมเม้นเยาะเพราะ ชอบบ คิคิ )

#13 pk4u2

pk4u2

ยัง . . . . ฉันยังไม่ตาย

• VIP

Posted 02 May 2009 - 01:28 AM

ว้ายๆๆๆๆเหมือนนะคะ . . . . . ตายแระ หุหุ

/อยากไปดูทิฟฟาอีกจังคุณพาราไดซ์ไปเมื่อไหร่อย่าลืมชวนบ้างนะคะ

เอ๊ะหรือจะจัดทัวร์มิสเลดี้บอยส์ดีเอ่ยยยยย ^^

สูงสง่าค้ำโลกา โฉมงามเหนือบุปผาทั้งมวล PK4U2

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users