Jump to content

ยากถามเรื่องยา ยาสมิน

• Please log in to reply
5 replies to this topic

#1 lluvia

lluvia

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 10 December 2009 - 10:53 PM

คือว่า มีน้องๆ ที่โรงเรียนอะคะ บอกว่า กิน แอนโดรครัวกับ โปรกี มันแรงเกินไป
ให้ลองกินยาสมิน มันรวมทั้ง ลดเพศช กับเพิ่มเพศญ พร้อมกันในเม็ดเดียวอะคะ
เพราะช่วงนี้รู้สึกเอ๋อๆ แล้ว เลยอยากทราบว่าไคพอมีข้อมูลแนะนำบ้างมั้ยคะ หรือว่า เรากินเยอะเกินไป

ป.ล. เราไม่เคยได้ยินชื่อยา ยาสมินมาก่อนเลยอะคะ ไม่ทราบว่าไคพอจะมีขุ้อมูลบ้างมั้ยคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าคะ

#2 ^Tuck^

^Tuck^

ฝ่ายข้อมูล Missladyboys.com

• Missladyboys_Team
  • Interests:เรื่องราวทั่วไปที่น่าสนใจ และกระทู้ที่เละเทะ ดิชั้นจะตามเก็บค่ะ

Posted 11 December 2009 - 12:02 PM

อ่ะ มาตอบค่ะ เดี๋ยวให้น้องนัตตี้มาช่วยเสริม
เท่าที่รู้ ยาสมินเป็นยาคุมเกรดดีเลยทีเดียว กินแล้วไม่บวมน้ำ จากที่เคยลอง 2 แผง ว้าย 2แผงจริงๆนะค่ะ 555+
ราคาก็สูงหูแหกกันเลยที่เดียว 350+- แถวศิริราชน่าจะประมาณ320+- แล้วแต่ร้านค้าน่ะ ยังไงลองซัก2 -3 แผงซิค่ะ เริ่ดอยู่

ภาพประกอบ

เกรดกลางลงหน่อยก้พวกไดแอน ซูซี่ เยอะมากค่ะคุณน้องลองเลือกดูอันไหนกินแล้วไม่แพ้ ก้เอามาอาบเลยค่ะ แบบสม ญ ดาวราย

นางเอายาคุมมาอาบเลยนะค่ะไม่เชื่อถามนางซิละ 55+

บางคน อยู่สวย ๆ บนหิ้ง เค้าไม่ทิ้ง แต่ไม่ดูแล !!!

#3 lluvia

lluvia

Posted 11 December 2009 - 07:40 PM

แหมขอบพระคุณนะค้าาาาาาา
ว่าแต่ได้ผลเหมือนกันรึป่าวอะคะ ถ้าได้ผลจะลองไปหาซื้อดู

#4 Lady_Moonlight

Lady_Moonlight

แฟนพันธ์แท้ Vol.2

Posted 11 December 2009 - 10:46 PM

QUOTE(lluvia @ Dec 10 2009, 10:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คือว่า มีน้องๆ ที่โรงเรียนอะคะ บอกว่า กิน แอนโดรครัวกับ โปรกี มันแรงเกินไป
ให้ลองกินยาสมิน มันรวมทั้ง ลดเพศช กับเพิ่มเพศญ พร้อมกันในเม็ดเดียวอะคะ
เพราะช่วงนี้รู้สึกเอ๋อๆ แล้ว เลยอยากทราบว่าไคพอมีข้อมูลแนะนำบ้างมั้ยคะ หรือว่า เรากินเยอะเกินไป

ป.ล. เราไม่เคยได้ยินชื่อยา ยาสมินมาก่อนเลยอะคะ ไม่ทราบว่าไคพอจะมีขุ้อมูลบ้างมั้ยคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าคะ

กิน แอนโดรครัวกับ โปรกี มันแรงเกินไป

ต้องถามวิธีกินของคุณน้องก่อนว่ากินแบบไหน กิน แอนโดรคัว กี่เม็ด โปรกี กี่เม็ด

ปกติสองตัวนี้ก็กินคู่กันอยู่แล้ว

แอนโดรคัว มัน กดฮอโมนเพศชาย

โปรกีโนวา มันก็ เพิ่มฮอโมนเพศหญิง

#5 lluvia

lluvia

Posted 11 December 2009 - 11:45 PM

วันละเม็ดค้าาาาาาาาาาาาา อ่อแล้วสงสัยอีกเรื่อง ถ้าหยุดกินจะเป็นอย่างไรคะ
เพราะว่าน้องๆบอกว่าเปลียนชนิดอะได้ แต่หยุดกินไม่ได้ จะทำให้เยินค้าาาาาา

#6 Lady_Moonlight

Lady_Moonlight

แฟนพันธ์แท้ Vol.2

Posted 12 December 2009 - 08:49 AM

QUOTE(lluvia @ Dec 11 2009, 11:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
วันละเม็ดค้าาาาาาาาาาาาา อ่อแล้วสงสัยอีกเรื่อง ถ้าหยุดกินจะเป็นอย่างไรคะ
เพราะว่าน้องๆบอกว่าเปลียนชนิดอะได้ แต่หยุดกินไม่ได้ จะทำให้เยินค้าาาาาา

กำ กิน แอนโดรคัว วันละเม็ดเลยเหรอ

ตัวยามันแรงนะคะ กินแค่ 1/4 ก็พอ หรือ อาทิตย์ละเม็ด

แล้วค่อยลดลงไปเรื่อย ๆ ถ้าอยู่ตัวแล้ว

ส่วน โปรกีโนวา ก็กินวันละเม็ดไปตามปกติ

หยุดยาเมื่อไหร่ ก็กลายพันธุ์สู่สภาพเดิมค่ะ สะสมไว้เยอะหน่อยก็กลายพันธุ์ช้า

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users