Jump to content

ผลการประกวด - สาวประเภทสอง งานศาลตายายสุพรรณบุรี 2553

• Please log in to reply
29 replies to this topic

#21 มดเมนส์

มดเมนส์

สมาชิกหน้าใหม่

Posted 15 December 2010 - 09:39 PM

ฟังแล้วปรวดแตรดทั้งงานประกวดชะนีกระเทยที่นี่อ่ะหล่อนไม่แหกตาดูเหรอว่าเด็กสุพรรณอีพวกที่พี่เลี้ยงสนิทกรรมการรู้จักกรรมการได้ตลอดไอ้สินบนน่ะไม่มีหรอกแต่กรรมการบางประเภทชอบได้หน้าชอบทำผมฟรีชอบสนิทกับกะเทยเวลาตัดสินนางงามต้องดูตามเนื้อผ้าปิดตาข้างเดียวก็ต้องรู้ว่าใครสวยใครป่วยตัดสินนางงามไม่เป็นไปตัดสินประกวดหมาเหอะอีแก้วมันสวยถึงมันไม่สวยยังไงก็ไม่ควรยกมันแปดหรอกกล้ายกยันไม่ทันตอบคำถามยกคะแนนความสวยอย่างเดียวแปดมึงคิดได้อ่ะอีแก้วไม่สวยงั้นดูอีนี่อีสองคนนี่สวยมากได้สิบเกือบทุกช่องเลยนะคะสองคนนี้คะแนนนำมากที่สุดในรอบสิบคนถุยชีวิตใครก็รู้ว่าพี่เลี้ยงอีเงือกสองตัวนี่สนิทกับกรรมการสินบนไม่มีแต่กูสนิทกันทำไมจ๊ะ

#22 mama

mama

Posted 15 December 2010 - 09:46 PM

เห็นพูดว่ามีเส้นสายกันนักเวทีนี้

งั้นถามแบบเป็นความรู้นิดนึงนะค๊ะ ว่า ที่ 1 ถึง ที่ 5 เวทีนี้ เป็นเด็กพี่เลี้ยงคนใดบ้างค๊ะที่ส่งประกวด

จะได้ถามข้อมูลความเป็นจริงว่าเส้นหรือไม่เส้น

แต่ที่ดิฉันมองจากรูปภาพถ่ายในเว็ป เพราะไม่ได้ไปดูที่งาน ดิฉันว่าก็มีแต่น้องที่ได้ที่1 ที่หน้าเด็ก โอเคหน่อย ส่วนรองทั้งหลาย ก็ยังไม่น่าเข้ามานะ เพราะดูจากรูปนางงามเดินสายที่ตกรอบไปสวยกว่าหลายนางอยู่

ถึงอยากรู้ว่า ที่ 1 - 5 ชื่ออะไร และเป็นเด็กของพี่เลี้ยงรายใดบ้างที่ส่งประกวด

มีใครพอตอบได้บ้างไหมค๊ะ

#23 p_p

p_p

Posted 15 December 2010 - 10:21 PM

พี่เลี้ยงน้องที่ได้ที่ 1 ชื่อน้องบอลกับน้องเก๋ อาจเคยเห็นเค้าบ่อยๆเพราะเค้าก็ส่งน้องบูม(น้องบูมคือคนที่ได้ที่1)มาได้สักพักและส่งหลายเวทีเหมือนกัน ส่วนที่ได้ที่2 และที่ 5 คือโจโจ้กับศรัน เป็นนางงามของพี่ชาติครับ ส่วนที่ 3 4 เบอร์ 9 กับ 45 นั้นไม่ทราบว่าเป็นใครและพี่เลี้ยงท่านใดส่งครับ แต่ทราบมาว่าเป็นนางงามท้องถิ่นครับ

#24 mungkonman

mungkonman

ศูนย์ข่าว สุพรรณบุรี

• Missladyboys News

Posted 16 December 2010 - 09:29 PM

ในฐานะที่ไปร่วมชมการประกวด ก็รู้สึกหดหู่กับการตัดสินใจมากๆ นะครับ เพราะ การตัดสินมันทำให้รู้สึกได้เลยว่า มันเป็นการเส้น เพราะบางเบอร์ คนที่ได้ตำแหน่งไม่ใช่ว่าไม่งามหรือขี้เหร่นะครับ แต่ มันมีคนที่เขาเหมาะสมกว่า พร้อมกว่าและสวยกว่าที่จะได้ อยากให้กรรมการที่ตัดสิน ใช้ระบบ คุณธรรม อย่าใช้เลยครับ ระบบอุปถัมป์ เพราะมันน่าอายมากๆครับ เพราะผมเอง ผมยังอายแทนเลย ขอบคุณครับ

#25 the_show6969

the_show6969

Posted 20 December 2010 - 04:47 PM

ชุดป้าเพลินสวยมากๆๆ

#26 โกโก้

โกโก้

Posted 21 December 2010 - 01:21 PM

ไม่มีเวทีไหนที่น้องแก้วไม่สวยนะคับ ถึงบางงานบางคนอาจจะบอกว่าไม่พร้อม แต่โดยรวมก็คือสวย ส่วนใหญ่เทวีที่ขึ้น ถ้าพูดเรื่องความสวยเพียงอย่างเดียว น้องแก้วก็คือที่หนึ่งแล้วคับ แต่ถ้าบวกกับการตอบคำถาม ผิดถูกอย่างไร ก็ต้องติด 1 ใน 3 เป็นความคิดส่วนตัวนะคับ

#27 โกโก้

โกโก้

Posted 21 December 2010 - 01:22 PM

QUOTE(the_show6969 @ Dec 20 2010, 04:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ชุดป้าเพลินสวยมากๆๆ

พี่เพลินสวยทุกงานคับ ^^

#28 มายด์ มหาชัย

มายด์ มหาชัย

Posted 23 December 2010 - 06:22 PM

เหนด้วยกะคุณโกโก้ ไม่มีเวทีไหนที่เเก้วไม่สวย สวยทุกเว

#29 fat

fat

สมาชิก...ขาจร

Posted 30 December 2010 - 07:34 PM

QUOTE(โกโก้ @ Dec 21 2010, 01:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่มีเวทีไหนที่น้องแก้วไม่สวยนะคับ ถึงบางงานบางคนอาจจะบอกว่าไม่พร้อม แต่โดยรวมก็คือสวย ส่วนใหญ่เทวีที่ขึ้น ถ้าพูดเรื่องความสวยเพียงอย่างเดียว น้องแก้วก็คือที่หนึ่งแล้วคับ แต่ถ้าบวกกับการตอบคำถาม ผิดถูกอย่างไร ก็ต้องติด 1 ใน 3 เป็นความคิดส่วนตัวนะคับ

เห็นด้วยอย่างยิ่ง งงมากๆ น้องแก้วไม่ติด1ใน5 อีกอย่างคะแนนความสวยของน้องเค้า ให้มาได้ยัง8 unsure.gif

#30 ppairoje

ppairoje

Posted 01 March 2011 - 10:29 AM

ฉันเองพี่เลี้ยงเบอร์45ชื่อ หมู อินทร์บุรี เบอร์โทร 0867989106 บ้านอยู่จ.สิงห์บุรีอายุ43ปี อยากทราบว่าใครมีปัญหาอะไรมากมายหรือเปล่าน้องเขามาประกวดไม่ได้รู้จักใครเลยและถ้าจะเส้นเส้นทำไมรองเส้นที่1 ไม่ดีกว่าหรอหัดดูนางงามแล้วใช้ตาดูแล้วใช้สมองคิดหัดวิเคราะกรรมการว่าเขาชอบแบบไหนแล้วก็อผึกตัวเองให้เป็นคนคิดดีทำดีและเป็นผุ้ชมที่ดีทุกคนจะได้มองไปถึงบุพการีของคุณว่าอบรมสั่งสอนมาดี

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users